# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐวัตร | จันทะโค | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
2 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | นภสินธุ์ | สายมาตร | โรงเรียนธรรมนิเทศก์วิทยา | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันต์กมล | พลสง่า | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
4 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | กุลิสรา | บุญกัณฑ์ | โรงเรียนธรรมนิเทศก์วิทยา | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรภัทร | ดวงประทุม | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เมธัส | ชัยศรี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จรรยวรรธน์ | คำลุน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรภัทร | เจริญธนพร | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤษฏิ์ | พิลาเจริญวงศ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นันทพัฒน์ | ทันใจ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัฐปกรณ์ | ซิงรัมย์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อัครดนัย | อินทร์แตน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อาณาจักร | สาค้อง | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นครินทร์ | ประรุทเห็ม | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษฎา | อ่อนพิมพ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศกร | ศรีรักษา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนาณัฐ | ชัยปัญญา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รุ่งรัตน์ | ใจเครือ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรอนงค์ | ศักบุตร | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | บุญยืน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑาทิพย์ | ยังสีนาท | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญชนก | โยธาฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญลักษณ์ | โยธาฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชวัลนาถ | ทองปั้น | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุธิดาพร | บุตรใส | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วชิรญาณ์ | ชัยภูมิ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภาวดี | ศรีจุมพล | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | สุปัญญา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นภสร | นาดี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปัณณรัตน์ | โฆษิตมณีโรจน์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | โพธิ์ฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มติมนต์ | มูลมานัส | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กุลนิษฐ์ | เชื้อแก้ว | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรสุดา | โคตรมหา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เจษฎา | จักรนารายณ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เตชิต | ฤกษนิลศรี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธันวา | ไชยชนะแสง | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรดล | ยะปะพันธ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิติธัช | พิลา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรภัทร | จินดา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิราวัฒน์ | สีหาบุญจันทร์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | จันทร์ผ่อง | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภีรภัทร | พรรคพล | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนันชัย | ราศรี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | เอี่ยมสารี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัญญากร | จันทร์บัวลา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิติภูมิ | ชุชัยสงฆ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรวิทย์ | พิมทอง | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิทยา | ผาวันดี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อธิชาติ | ต่อพันธ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |