1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จรณินท์ | พรชัย | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ฐิติโชติ | ศรีบุญมี | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ตฤณ | คะเชนทน | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อชิรวัตติ์ | แสงโสม | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพล | ต้นสีนนท์ | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทรงฤทธิ์ | เศิกศิริ | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกร | คำนวล | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นัติกร | ธนุวรรณ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เพชรรุ้ง | ศรีวะรม | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นัทวัฒน์ | คามวัลย์ | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุกัญญาพร | สร้อยสิงห์ | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนิเทพ | สีขาว | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | ชาวป่า | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | ประจวบสุข | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธิชาพร | สิงห์เปรม | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | โปรสรินทร์ | ศักดิ์วงค์ | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อิสราวดี | เวียงใต้ | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อภิวัฒน์ | คำบุ่ง | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณีรนุช | เหง้าโอสา | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | คาวิน | สโมสร | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปัณชญา | แสงไสย์ | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทศพร | วิเศษศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐวดี | ดีพิน | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฐพล | บัวศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐภรณ์ | มีมานะ | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วีรพันธ์ | ประทุมสาย | โรงเรียนชุมชนบ้านชมสะอาด | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณิชาภัทร | ศรีวะรา | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิวกร | แสนโสม | โรงเรียนชุมชนบ้านบุ่งเลิศ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐิติพงศ์ | ภู่ระแก้ว | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปัณณธร | มาลัย | โรงเรียนชุมชนบ้านบุ่งเลิศ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติคุณ | ชูเอี่ยม | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงษ์ศกร | เลิกกันยา | โรงเรียนชุมชนบ้านบุ่งเลิศ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | โคตมาศ | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ไชยวัฒน์ | อาภรณ์เลิศ | โรงเรียนชุมชนบ้านบุ่งเลิศ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูตะวัน | บุญเหลือ | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | หัสดิน | หวายโหล่ | โรงเรียนชุมชนบ้านบุ่งเลิศ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พชรเมธี | เครือศรี | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พิชานัน | บรรดาศักดิ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านบุ่งเลิศ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เพ็ชรกล้า | ตรีภพ | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปริญญา | สุทธิประภา | โรงเรียนบ้านโคกสี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรสิงห์ | พิกุลทอง | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชาญชัย | จักษุดำ | โรงเรียนบ้านโคกสี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คมกฤช | ลือโชติ | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วัชรากร | คงศรี | โรงเรียนบ้านโคกสี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สิริรัตน์ | บุญทศ | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐพล | กล้าหาญ | โรงเรียนบ้านโคกสี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | โชติกา | ศรีดี | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | ปวงสุข | โรงเรียนบ้านโคกสี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชัญญนุช | แวงวรรณ | โรงเรียนอนุบาลเมืองเมยวดี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภูวนาท | โชติแสง | โรงเรียนบ้านโคกสี | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดร้อยเอ็ด |