# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกภัทร | สุทธิพันธ์ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลวรรณ | วิชัย | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กรรญา | ราชภักดี | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กรวิทย์ | กาวาฬ | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กฤติยา | พื้นพันธ์ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษฎา | ล้อมวงค์ | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กวีณา | แก่นสมบัติ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กานต์รวี | พิมพ์หาร | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จันทนิภา | อุทธา | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิณัฐตา | คุณโสม | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิรสุดา | เรืองแสน | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | บุญเกื้อ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญาดา | มาลุน | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐฌวัฒน์ | สายเครือบุญ | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฎฐ์ชยา | นุ่มนวล | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฏฐพล | สุดตา | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพงศ์ | คงยิ่ง | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพล | ลาภยิ่ง | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | พาเชื้อ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | ศรีเกษ | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณิชกานต์ | โลหะชิน | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดนัยณัฐ | วันนา | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ตรัยคุณ | แก้วพิลา | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทวีทรัพย์ | สีเข้ม | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทศพร | กาเผือก | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกร | บุบผาวงค์ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนพร | ยั่งยืน | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวินท์ | วันนา | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนะพัฒน์ | แสงก่ำ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | คิดถูก | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนาภา | คำคง | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธารินทิพย์ | สุดเต้ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | บุตรจันทร์ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรฉัตร | ชูกลิ่น | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรภัทร | งามสม | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรวัฒน์ | มิ่งมูล | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีระเดช | โยธา | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรเดช | สุดเต้ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นัดดาวัลย์ | สุดปลาย | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นัทนนท์ | พละศักดิ์ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันณิชา | พรมดี | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นันท์นภัส | แก่นสาร | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันทพัทธ์ | ทนุกิจ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บวรวิทย์ | เหมบุญ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปกรณ์ | แก้วประสงค์ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ประภัทรสรณ์ | กณาลักษณ์ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัฐมะพร | สาคะรินทร์ | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปัทิมาพร | สาคะรินทร์ | โรงเรียนบ้านคำแม่มุ่ย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิยวัฒน์ | ลุมา | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปุริม | ขันทจันทร์ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |