# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตตินันท์ | เขจรศาสตร์ | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรภัทร | ไขแสง | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วุฒินันท์ | บุญทวี | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สรวิศ | ทองภูวงศ์ | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จีรนันท์ | บุญส่ง | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชชาพัชร์ | ปรีกุล | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นภัสสร | คำพิทูล | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุรกัญญา | สุพรรณ์ | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญานันท์ | มูลถา | โรงเรียนบ้านไชยชนะ | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กุมภา | กาสา | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชุติเทพ | เต็มโคตร | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัครวรรษ์ | พงษ์พันธ์ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิศร | สุดเต้ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กุนช์ณิชา | บำเพ็ญ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขวัญชนก | ช่างกุดเวียน | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลลดา | โทบุตร | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุชาดา | เจริญราษฎ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เบญญาภา | ราชภักดี | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุวิมล | บุญช่วย | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรปรียา | นิตรักษ์ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ศรีบุญ | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อธิตยา | บุญศรี | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | อินเสนา | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤตภาส | ลือชา | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัณณวัฒน์ | บัวทอง | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูตะวัน | ทองลาด | โรงเรียนบ้านกุดกลอย | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนันท์ | ปัตตัย | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทินภัทร | โจระสา | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรภัทร | อัปกาญจน์ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | โยธิน | ปัตตัย | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนโชติ | ศรีเสริม | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | อัปกาญจน์ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐชา | แพงคุณ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เบญจมาศ | ดวงสี | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรัญญา | ไชยธรรม | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธฤดี | หมื่นหล้า | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลเนตร | เทียมไธสง | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เกียรติศักดิ์ | ศรีเสริม | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยนันท์ | สาโสม | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรายุทธ | คุณารูป | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนาคิม | โจระสา | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | ทองโบราณ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรดนัย | อัปกาญจน์ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ติธิชัย | ใจหนัก | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนดล | โปทาวี | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ผดุงเดช | โมกขศักดิ์ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพรัตน์ | กำไม | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศราวุธ | วัฒยุ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อนัญญา | บุปผาวงค์ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มนัสนันท์ | เสตะพระ | โรงเรียนบ้านแก้งลิงโคกสว่าง | วัดอุดรภาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |