# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนะชัย | พวงจำปา | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เตชินท์ | ไชยรัตน์ | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ดนัย | นามวงษา | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพัฒน์ | ผงจันทร์ | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เอกชัย | เสาเวียง | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรภาพ | ปานนิล | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นันทวัน | วงศ์ทองนิล | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐวรา | บุญปก | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อริสา | นามศรีหาร | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทีรพัฒน์ | แสนศรี | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยวุฒิ | ศรีชมภู | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐานทัพ | นามเจริญ | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | รูปอ้วน | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพงค์ | จงรักษ์ | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มงคล | เผ่าภูรี | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | รักษา | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นริศรา | สิงห์แจ่ม | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยมน | เกียรติเกิดสุข | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มายาวี | ภูระยา | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุวิภา | เรือนทอง | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญยพร | โพธาราม | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วัชราภรณ์ | กิ่งพรม | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | คัดทวี | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | สายเนตร | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธิติมา | มุทาวัน | โรงเรียนบ้านนาเจริญ | วัดนาเจริญ | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกร | ปริโยทัย | โรงเรียนบ้านโชคชัย | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิศักดิ์ | บุญชู | โรงเรียนบ้านโชคชัย | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | ผงเผ่า | โรงเรียนบ้านโชคชัย | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภโชค | เสือเสนา | โรงเรียนบ้านโชคชัย | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศุภาพิชย์ | บุญต่อ | โรงเรียนบ้านโชคชัย | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปริญญา | บุญโสภา | โรงเรียนบ้านโชคชัย | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรชัย | อินทร์ขาว | โรงเรียนบ้านหนองบัวแดง | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อุดมโชติ | ทานะมัย | โรงเรียนบ้านหนองบัวแดง | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกฤษณ์ | ทองลาด | โรงเรียนบ้านหนองบัวแดง | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดิ์สิทธ์ | จันทร์แจ้ง | โรงเรียนบ้านหนองบัวแดง | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภิชาติ | วังฆะอาด | โรงเรียนบ้านหนองบัวแดง | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฤทธิชัย | สิงห์กาโม้ | โรงเรียนบ้านหนองบัวแดง | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | มัคคะรินทร์ | โรงเรียนบ้านหนองบัวแดง | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิพยาภรณ์ | ตุ่มใสย์ | โรงเรียนบ้านหนองบัวแดง | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยภัทร | ภู่ทับทิม | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยภัทร | สมภาวะ | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เทอดเกียรติ | ศรีหาเวช | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รังสิมันต์ | อ่อนคำผุย | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อธิศักดิ์ | หลอดกระโทก | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อาทิตย์ | วรพุฒ | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นวพล | มัครินทร์ | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | โสมเกษตะรินทร์ | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภิญญา | บุญปก | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ไอลดา | วงคำผา | โรงเรียนบ้านโนนจิก | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิตติพัฒน์ | จันทร์ชาลี | โรงเรียนบ้านห่องเตย | วัดป่าห่องเตย | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |