# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คุณาธร | คมศรี | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยางกูร | วุฒิเสลา | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนัชชัย | พะเทพบริหาร | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กันตพล | วงศ์ชัย | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นพคุณ | สุทธาคง | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปราโมทย์ | สีกะแจะ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นิภาพร | ทรายมูล | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จริยาพร | ภักดีล้น | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุวีราพร | อินนา | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยธิดา | เหล่าสอน | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | เหมียดแก้ว | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชชาภา | สมจันทร์ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติธัช | มัสยามาต | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรินทร | นันทะโน | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนศักดิ์ | พวงจันดา | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐเศรษฐ์ | ทิมาใจ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สันติภาพ | ตาท้าว | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นันทกานต์ | ปีมา | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวรรธน์ | นามวิชัย | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูเบศ | พาคำ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บุญมา | สมจันทร์ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กฤตยาพร | ทองคู่ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กาญจนา | โซ้สามขา | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐิตินันท์ | พูลทรัพย์เจริญ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชวัลลักษณ์ | วิชาพูล | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิรดา | ห้องแซง | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | หนึ่งฤทัยทิพย์ | อ้วนใหญ่ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยมนัส | สุทธาคง | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เดชวีรพล | อินนา | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัณณวิชญ์ | อินนา | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปวิชญา | ประจงพันธ์ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภานุเดช | ประครองพันธ์ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เมธัส | ไชยเชษฐา | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทวัฒน์ | คำสาลี | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภชัย | เวฬุวนารักษ์ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | พยัคฆ์ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | อนุสิต | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลิดา | อินหงษา | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐธยาน์ | พิมพรมมา | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อาลิชา | แสนทวีสุข | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญาภา | ตรึงศักดิ์ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุภาพิชญ์ | วิเศษศรี | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิราภัทร | จันทร์อ่อน | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิริวิมล | ผูกจันทร์ | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมนธิดา | ธุระพัด | โรงเรียนบ้านกวางดีด | วัดกวางดีด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรวลัย | สายรัตน์ | โรงเรียนบ้านป่าพอก | วัดป่าพอก | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัทธนันท์ | สีมานะ | โรงเรียนบ้านป่าพอก | วัดป่าพอก | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพิชา | สูงเรือง | โรงเรียนบ้านป่าพอก | วัดป่าพอก | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาคิน | ตัดโท | โรงเรียนบ้านป่าพอก | วัดป่าพอก | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นภัสสร | ทาแหวะ | โรงเรียนบ้านป่าพอก | วัดป่าพอก | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |