# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | สราวุธ | ชูรัตน์ | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธาวิน | ขจัดมลทิน | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภูสิทธิ์ | แก้วสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อนุชา | สมัครนิล | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีรพล | นิสดล | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | รัฐกิตต์ | ชิตมินทร์ | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐกิตต์ | พรมโสภา | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | ศรีทัน | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | บุญญฤทธิ์ | กล่ำทอง | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ฉัตรชนก | พันธวัตร | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อนุชิต | จัมปะโสม | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | นัยนา | คำหอม | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ศักดิ์ดา | ลอดภัย | โรงเรียนบ้านกองโพน | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ทรงกิตติ | รินทาง | โรงเรียนบ้านกองโพน | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | เหล่าบุตรศรี | โรงเรียนบ้านกองโพน | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปิ่นแก้ว | พุ่มจันทร์ | โรงเรียนบ้านกองโพน | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กุลธิดา | ชอบรัก | โรงเรียนบ้านกองโพน | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พีระยุทธ | เป้งทอง | โรงเรียนบ้านค้อ | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วาเรนทร์ | จันทร์เสนา | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภาคิน | นามเสนา | โรงเรียนบ้านนาชุม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ภัทราพร | สร้อยคำ | โรงเรียนบ้านไทรงาม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | จิรายุ | สุขสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านไทรงาม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศุภรัตน์ | บุตรดา | โรงเรียนบ้านไทรงาม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เยาวลักษ์ | รัตนะดี | โรงเรียนบ้านไทรงาม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กันยารัตน์ | เสียงเย็น | โรงเรียนบ้านไทรงาม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กฤษฎา | ส่งเสริม | โรงเรียนบ้านไทรงาม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พรรัตน์ | มิตรปราณ | โรงเรียนบ้านไทรงาม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธนพร | วิลามาศ | โรงเรียนบ้านไทรงาม | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | แอนณา | สร้อยพิจิตร | โรงเรียนบ้านค้อ | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุพัตรา | แถวกลาง | โรงเรียนบ้านค้อ | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุทธิดา | พิมพ์ทอง | โรงเรียนบ้านค้อ | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | คมศร | ประชุมแดง | โรงเรียนบ้านค้อ | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทศพล | บุญโสม | โรงเรียนบ้านค้อ | วัดไทรงาม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |