# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปิยวัฒน์ | ศรีโกศล | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เจษฎา | ปุยฝ้าย | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชนกานต์ | มาลี | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชาญชัย | จันทร์เลื่อน | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัชชา | ศรีโกศล | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐกิตติ์ | มีบุญ | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ทิพวรรณ | คำศรีสุข | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธวัชชัย | นวลเปล่ง | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธีระพงษ์ | ทวีศักดิ์ | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ประภาภรณ์ | มาลี | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กัลยรัตน์ | ศาลาน้อย | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พัชรพร | ละนิโส | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีลกรณ์ | แพงศรี | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | มณีรัตน์ | น้อยสวาท | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | รัญลดา | วงศ์งามเถาว์ | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วนิดา | บุญมางำ | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สลิลทิพย์ | ดวงโสภา | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อรจิรา | ศรีใหม | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อุทุมพร | ประถม | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กิตตินันท์ | ธนูศิลป์ | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จุฬาลักษณ์ | ทองแสง | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ฐิติมา | นาคำมูล | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ทิพย์ประภาภรณ์ | เหล็กกล้า | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธิดาทิพย์ | จันทร์สมาน | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปิยวรรณ | จันทะเสน | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พรชัย | สะอาดรัตน์ | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พัชราภรณ์ | แพงยา | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วรกานต์ | สีมาพันธ์ | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรรณภา | ถาวรพงษ์ | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วุฒิพงษ์ | คูหา | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีรพล | ศรีวงษา | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศรันญา | สีทา | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุกานดา | โสภารักษ์ | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จักรรินทร์ | สีวัง | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อนุพงษ์ | บุญบรรดา | โรงเรียนสมสะอาดสวนฝ้าย | วัดสมสะอาด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พิชญาภา | วรรณสันต์ | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธนวัต | ศรีจันทร์ | โรงเรียนสมสะอาดสวนฝ้าย | วัดสมสะอาด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | วรชน | ศิริพุฒ | โรงเรียนสมสะอาดสวนฝ้าย | วัดสมสะอาด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | วรชัย | ทองประสาน | โรงเรียนสมสะอาดสวนฝ้าย | วัดสมสะอาด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธวัชชัย | สิทธิพร | โรงเรียนสมสะอาดสวนฝ้าย | วัดสมสะอาด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อุไร | รัตนารี | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อภิชญา | อยู่สุข | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ศุภชัย | พรมลี | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | บุญเรือง | โรงเรียนบ้านม่วงนาดี | วัดบ้านม่วง | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธีรภัทร | อุดมทรัพย์ | โรงเรียนสมสะอาดสวนฝ้าย | วัดสมสะอาด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อนันตชัย | ชาวสูน | โรงเรียนสมสะอาดสวนฝ้าย | วัดสมสะอาด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | กฎธกร | หวังยศ | โรงเรียนสมสะอาดสวนฝ้าย | วัดสมสะอาด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธวัชชัย | ขยันวงค์ | โรงเรียนสมสะอาดสวนฝ้าย | วัดสมสะอาด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | นิตยา | เขตคำ | โรงเรียนสมสะอาดสวนฝ้าย | วัดสมสะอาด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ณัฐณิชา | พงษ์พัฒนฤทธิ์ | โรงเรียนสมสะอาดสวนฝ้าย | วัดสมสะอาด | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |