# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธวัล | อินราช | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ณัฐวุฒิ | วงษารี | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรพงษ์ | หวังดี | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | แสงชัย | บุตตะแสง | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนะรัชต์ | ลุนศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | กรวิทย์ | นวลกลาง | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิภพ | โตมร | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | เกรียงไกร | พันธุ์บุปผา | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวรรธน์ | บุญเติม | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | กิตติคุณ | อำนวยพร | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นันทวัฒน์ | บุญสังข์ | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ปิยังกูร | โคพทา | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ถนอม | ด่านขุนทด | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธนาวิชญ์ | เชิงประโคน | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพงษ์ | ทิระภาค | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธนธรรม | ไชยรัตน์ | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมิภัทร | ชาลี | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | นภัสกร | พรมบุตร | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกร | กาญจนพัฒน์ | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | มงคล | บัวศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัฐนันท์ | ลาศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ปิยะพงษ์ | ปริโยทัย | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิทธิเดช | หม้อแก้ว | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | สุพจน์ | พวงจำปา | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ขนิษฐา | กาญจนพัฒน์ | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | เตวิช | ศรีโท | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรภัทรป์ | คำลุน | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธีระพัน | จันทร์แจ่ม | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เมธัส | บุญเลิศ | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | วรกฤต | ลำแพน | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทรามาศ | บุตตะแสง | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | รัตภูมิ | บุตรแสง | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญรัตน์ | เพ็งดี | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | สินประเสริฐ | ตะบ้านไร่ | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาลิตา | บุญเติม | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | เกียรติศักดิ์ | ผลหอม | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อณุภา | พรมนอก | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธนากร | ศาลาคำ | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิรากานต์ | สอนพรม | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กิตติชล | กลไกล | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชญานิษฐ์ | วิสาร | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | เอกวัฒน์ | สีละ | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เจษฎา | คำพล | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | รชานนท์ | ศรีสงกา | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | แสงหิรัญ | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ทิณวงค์ | บุตตะแสง | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกรณ์ | ทองพุ่ม | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | วีระพงษ์ | บุตตะแสง | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิทยาธร | จิตตอ่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ภาณุพงษ์ | หวังดี | โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว | วัดป่าจันทรังษี | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |