# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาคิน | กณารักษ์ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุตาภัทร | กรินรักษ์ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนภูมิ | กรินรักษ์ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนพล | กลิ่นกล้า | โรงเรียนบ้านกาบิน | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สถาพร | กองมณี | โรงเรียนบ้านกาบิน | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนดล | ก้อนคำ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วรชัย | กอบเกื้อ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | กอบเกื้อ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จิตรวรรณ | กาทอง | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญยารัตน์ | กาบยุบล | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พลากร | การะพันธ์ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | กุลนอก | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | ขันกลาง | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุจิรา | ขันที | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรพัทร | คงยิ่ง | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เกวลิน | คงแก้ว | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | คำถา | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กรกต | คืนดี | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปวิชญา | จันทจร | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนันท์ | จันทนาเกษตรพร | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปวันรัตน์ | จันโสภา | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | จับบาง | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิติวรดา | ชนะภา | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิชญาพร | ชมชื่น | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ธัญชนก | ชมพันธ์ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ชลดา | ชัยภูมิ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สิทธิโชค | ชีพนุรัตน์ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อธิวัฒน์ | ชุมพล | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนโชติ | ชูชม | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศรัญญา | ชูลี | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชินกร | ชูลี | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ณรงค์แสง | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุจิตรา | ดวงงาม | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐวัตร | ถุระพัฒน์ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐชัย | ทยะราษฎร์ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลิสา | ทยะราษฎร์ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ไอรัตน์ดา | ทองคำผุย | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | หนึ่งฤทัย | ทองลอย | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปิยะฉัตร | ธรรมวิเศษ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตตินันท์ | ธาดา | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปรียาพร | นนทภา | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกฤต | น้อยฉลาด | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรศักดิ์ | นาธงไชย | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรพงษ์ | นามโสภา | โรงเรียนบ้านกาบิน | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุกลวัฒน์ | นิตรักษ์ | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ณรงค์เดช | บรรดาตั้ง | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรุณรักษ์ | บรรดาตั้ง | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนชาติ | บรรยง | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนะชัย | บุญช่วย | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ถกลเกียรติ | บุญตั้ง | โรงเรียนดุสิตคามนคร | วัดอินทาราม | คณะจังหวัดอุบลราชธานี |