# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กชกร | นิยม | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกกาญจน์ | มูลสาร | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกพัชร | พันธุ์ศรี | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กรวิทย์ | เมืองโคตร | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร | ผลขาว | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จินดามณี | จันทร์อ่อน | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จิระภา | อยู่เกษ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนากานต์ | ครูสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านเที่ยงนาเรียง | วัดเที่ยงนาเรียง | คณะจังหวัดยโสธร |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลดา | งามทอง | โรงเรียนบ้านดงสำราญ | วัดดงสำราญ | คณะจังหวัดยโสธร |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชุติมา | ชวนจิตร์ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณรงค์ | พยุงวงษ์ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | สิมดี | โรงเรียนบ้านดงสำราญ | วัดดงสำราญ | คณะจังหวัดยโสธร |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ดวงเนตร | ทองสอาด | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ตระการตา | ศรีชนะ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ถิรวัฒน์ | ละลอกน้ำ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนดล | ชายทวีป | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนภัทร | นิ่มพึ่ง | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีนพัฒน์ | ธียศลาภเจริญ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรพัฒน์ | ต่อเงิน | โรงเรียนบ้านดงสำราญ | วัดดงสำราญ | คณะจังหวัดยโสธร |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทกร | บุญศรี | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นพกร | สุขภูวงค์ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นภัทรชัย | งามเนตร | โรงเรียนบ้านดงสำราญ | วัดดงสำราญ | คณะจังหวัดยโสธร |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นภัสกร | อ้วนทา | โรงเรียนบ้านดงสำราญ | วัดดงสำราญ | คณะจังหวัดยโสธร |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นภัสสร | ศรีชนะ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นัทธพงศ์ | นิยม | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นันท์นภัส | ไชยสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นิธิศชัย | เสาเวียง | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นิรัชภร | ศรีชนะ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปฐมสิทธิ์ | เทียนทอง | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปภาวิดา | ศรีไชย | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปวรรัตน์ | สามารถ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปัทมปราณี | พิมพา | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปัทมวรรณ | บุญบรรลุ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปัทมาพร | คู่กระสังข์ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปิ่นอนงค์ | กุดวงค์แก้ว | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยดา | คำรัง | โรงเรียนบ้านภูถ้ำพระพรเจริญ | วัดภูถ้ำพระ | คณะจังหวัดยโสธร |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปุญญพัฒน์ | วงษ์ศรีแก้ว | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ผดุงเดช | คำนนท์ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พชร | คุ้มพาล | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พรรณนิพา | อุ่นประชา | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พลจฤษ | แสงใสแก้ว | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พลภัทร | ทองเฟื้อง | โรงเรียนบ้านดงสำราญ | วัดดงสำราญ | คณะจังหวัดยโสธร |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พิยดา | กุลสโมรินทร์ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีรวิชญ์ | นักลำ | โรงเรียนบ้านดงสำราญ | วัดดงสำราญ | คณะจังหวัดยโสธร |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ฟ้ารุ่ง | จันทศุกร์ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภคพงษ์ | สีสังข์ | โรงเรียนบ้านดงสำราญ | วัดดงสำราญ | คณะจังหวัดยโสธร |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | ศรีชนะ | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูริพัฒน์ | วงษ์ศรีแก้ว | โรงเรียนบ้านเที่ยงนาเรียง | วัดเที่ยงนาเรียง | คณะจังหวัดยโสธร |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มงคล | นาถาบำรุง | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ยศกร | งามตา | โรงเรียนบ้านคำน้ำสร้าง | วัดคำน้ำสร้าง | คณะจังหวัดยโสธร |