# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ก้องกิดากร | ต้นลำ | โรงเรียนบ้านดงสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | วัชรพงษ์ | ชมภูเทพ | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณพิชญ์ | เศิกศิริ | โรงเรียนบ้านดงสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | พรพิพํทน์ | พรมจันทร์ | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรภัทร | คำลือ | โรงเรียนบ้านดงสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | พัฒนพงษ์ | ปาละวงศ์ | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศ์ธรรม | ใบหนองฮี | โรงเรียนบ้านดงสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | เรืองโรจน์ | เขียวแขว่ง | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูวศิษฎ์ | จันทร์ดี | โรงเรียนบ้านดงสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | อภิสิทธิ์ | ทองคำ | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รังษิมา | วงษาชัย | โรงเรียนบ้านดงสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | อลงกต | ทองเกลี้ยง | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภเชฏฐ์ | จันทะมาตย์ | โรงเรียนบ้านดงสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | แก้วมณี | วิชาดี | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภวิชญ์ | ชุมมา | โรงเรียนบ้านดงสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | จุฬาลักษณ์ | ทับแสง | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อานัต | คำสว่าง | โรงเรียนบ้านดงสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | พัชรพล | แสงแก้ว | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติ์ธวัช | บุญบรรลุ | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | พิทวัส | ทองคำ | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรพันธ์ | อ่อนแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | วรวุฒิ | บุญทวี | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุชาดา | แก้วทอง | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | พีรพัฒน์ | ปากหวาน | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อนุสรา | ไตรยพันธ์ | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ธวิภัทร์ | การินทร์ | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชกฤช | มุละสีวะ | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | เสนีย์ | บุญทวี | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีระยุทธ | แสงเพชร | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | พรทิพา | สนธิลา | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทรงอัปสร | เอี่ยมหล้า | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | นลินนิภา | โพธิพาด | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติธร | อ่อนแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | อรนิสา | ลุณวงศ์ | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | คำแสน | สายรัตน์ | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | อาริยา | จันทร์แสง | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นุสบา | โยนอก | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | ปาริตา | บุญปก | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปภาวิน | บุญบรรลุ | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | อภิษฎา | ไตรยะพันธ์ | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศธร | สุรา | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | กนกวรรณ | ลุณบุตร | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภวรัญชน์ | มงคลภาส | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | ชลธิชา | เชิดทอง | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | บุญบรรลุ | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | จีรวรรณ | ตระการจันทร์ | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุนทร | สุดโท | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | ณัฐริกา | ติธาดา | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อภิวัฒน์ | ไถจะโปะ | โรงเรียนบ้านหนองสนม | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดยโสธร |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | จันสุดา | ไตรยพันธ์ | โรงเรียนคำเตยวิทยา | วัดสิงห์ทอง | คณะจังหวัดยโสธร |