# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พันธ์วิรา | กลางประพันธ์ | โรงเรียนบ้านนาหลวง๒ | วัดสว่าง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปรวรณ์ | กลางประพันธ์ | โรงเรียนบ้านอุ่มไผ่ | วัดสว่าง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นัทธิชา | กุงไธสง | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีระพัฒธ์ | ขันติกุล | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศ์ภัค | คำนนท์ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บุญญฤทธิ์ | คำนนท์ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนิสรา | คำนนท์ | โรงเรียนบ้านป่าแดง | วัดไขแสง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สายทิพย์ | คำนนท์ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันญานัฐ | คำนนท์ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุธินันท์ | คำนนท์ | โรงเรียนบ้านหนองสระพัง | วัดโนนเจริญ | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภาสินี | คำภูมี | โรงเรียนบ้านหนองสระพัง | วัดโนนเจริญ | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรปวีณ์ | จิตรซื่อ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นิภาพร | จูมแพง | โรงเรียนคำแฮดประชาสรรค์ | วัดสว่าง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชวัลย์วิทย์ | ชัยแช่ม | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กิ่งกมล | ช่างแคน | โรงเรียนบ้านนาหลวง๒ | วัดสว่าง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รวิวรรณ | ทวีบท | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วงศกร | ทาคำวงษ์ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชณิดา | นนทะคำ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศภัทร | นนทะพจน์ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เจษฎากร | นารีนุช | โรงเรียนบ้านป่าแดง | วัดไขแสง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิทธิเดช | นารีนุช | โรงเรียนบ้านนาหลวง๒ | วัดสว่าง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นลินนิภา | นาโสก | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นัชชานันท์ | บำรุงจิตร | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปกป้อง | บุญมา | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิจติพงค์ | บุญสงค์ | โรงเรียนบ้านนาหลวง๒ | วัดสว่าง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูมิพัฒน์ | บุตรลานช้าง | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณตรีรัตน์ | ปากหวาน | โรงเรียนคำแฮดประชาสรรค์ | วัดสว่าง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติเดช | ปานพายับ | โรงเรียนบ้านป่าแดง | วัดไขแสง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรรณดี | พรหมศักดิ์ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัชรพล | พลจันทึก | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาวีร์ | พวงทอง | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนัดพล | พสุจันทร์ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นวรัตน์ | พันธ์บุตร | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกร | พานิชย์ | โรงเรียนบ้านหนองสระพัง | วัดโนนเจริญ | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรทิพย์ | ม่วงทิม | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กมลชนก | มหาปราบ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิรภพ | มังถะชาติ | โรงเรียนคำแฮดประชาสรรค์ | วัดสว่าง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | มาตรปรางค์ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุกานดา | มาลา | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัลยพร | มาอ่อน | โรงเรียนบ้านหนองสระพัง | วัดโนนเจริญ | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | มูลสาร | โรงเรียนบ้านหนองสระพัง | วัดโนนเจริญ | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภกร | ยืนยง | โรงเรียนบ้านป่าแดง | วัดไขแสง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุภัสสร | รุ่งเป้า | โรงเรียนบ้านป่าแดง | วัดไขแสง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพล | รูปเรี่ยม | โรงเรียนคำแฮดประชาสรรค์ | วัดสว่าง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กุลลดา | วงษ์คำตา | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อริศรา | วงษาวัตร | โรงเรียนบ้านป่าแดง | วัดไขแสง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | วังหอมกลาง | โรงเรียนคำแฮดประชาสรรค์ | วัดสว่าง | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ไพศาล | วันคำ | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชัญญา | สังข์สนิท | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กษิรา | สุขุมินท | โรงเรียนบ้านบะ | วัดศรีวิชัย | คณะจังหวัดมุกดาหาร |