# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | หัสดินทร์ | กมลอารี | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ประยูร | กองคำ | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | รัตนาวดี | กองทอง | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อธิน | กาชัย | โรงเรียนป่าติ้วป่าเตยวิทยาสรรค์ | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชญานิศ | การะจักร | โรงเรียนบ้านดงสวาง | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกรัตน์ | การะจักษ์ | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | กิจช่วย | โรงเรียนบ้านวังแคน | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิตติพร | กืจช่วย | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นราวิชญ์ | ขวัญทอง | โรงเรียนบ้านวังแคน | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยะนุข | ข่อยแก้ว | โรงเรียนป่าติ้วป่าเตยวิทยาสรรค์ | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศุฆาฑิพ | ขันทะสาร | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัสกร | คงศรี | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรากร | คงหนู | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัชราภา | คณาโรจน์ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | ค้อชากุล | โรงเรียนป่าติ้วป่าเตยวิทยาสรรค์ | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญาดา | ค้ากระบือ | โรงเรียนป่าติ้วป่าเตยวิทยาสรรค์ | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กนกพล | คำอ่อน | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัตติการ | คำอ่อน | โรงเรียนบ้านนาเมือง | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เอกลักษณ์ | คำอ่อน | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มีสุข | คำเลิศ | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ณัฐชานันท์พร | คำแก้ว | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มนัสวี | คู่กะสังข์ | โรงเรียนป่าติ้วป่าเตยวิทยาสรรค์ | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | ง่อนสงัด | โรงเรียนบ้านนาเมือง | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อนัญพร | งามชมภู | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรินทร์ทร | จันทชัย | โรงเรียนป่าติ้วป่าเตยวิทยาสรรค์ | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพน | จันทร์คำ | โรงเรียนป่าติ้วป่าเตยวิทยาสรรค์ | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรเชษฐ์ | จันทร์โสภา | โรงเรียนป่าติ้วป่าเตยวิทยาสรรค์ | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จีระนัน | จันโทวงศ์ | โรงเรียนบ้านดงสวาง | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วงศธร | จำปา | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | จำปาสอน | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพรุจ | จุ้ยทึก | โรงเรียนบ้านนาสีนวน | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร | ชมภูวิเศษ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพิไล | ชัยนาม | โรงเรียนบ้านนาสีนวน | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณภัสกร | ชูวัสดิ์ | โรงเรียนป่าติ้วป่าเตยวิทยาสรรค์ | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กันต์ตัง | ชูไทย | โรงเรียนบ้านนาสีนวน | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรเดช | ญาณี | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุดาพร | ดวงแก้ว | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรสินี | ดวงแข | โรงเรียนบ้านนาสีนวน | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปภาวดี | ดวงแข | โรงเรียนบ้านนาสีนวน | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | แจ่มจันทร์ | ตราทอง | โรงเรียนบ้านดงสวาง | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภกร | ตั้งตระกูล | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิทวัส | ตัญชรี | โรงเรียนบ้านดงสวาง | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรพันธ์ | ถามพันธ์ | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรพงษ์ | ถามะพันธ์ | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เดชา | ทวีไว | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ทองคำแท้ | โรงเรียนป่าติ้วป่าเตยวิทยาสรรค์ | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธินพัฒย์ | ทองงาม | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ผกามาศ | ทองจันทร์ | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลพร | ทองปาน | โรงเรียนบ้านดงสวาง | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิพธิดา | ทองเหลือง | โรงเรียนป่าติ้วป่าเตยวิทยาสรรค์ | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |