# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | รัตนาวดี | กองทอง | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชินกิตติ์ | ยั่งยืน | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ณัฐชานันท์พร | คำแก้ว | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาณุพงษ์ | ศิริเกล้า | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | สุจิตรา | ทัศบุตร | โรงเรียนบ้านกุดปลาดุก | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | บุญทะสอน | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกิตต์ | แก่นท้าว | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรัณ | นักรำ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธินพัฒย์ | ทองงาม | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิทธิชัย | สุพรรณ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัครพร | โสโท | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทัตดนัย | โคตรพิพย์ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรกรณ์ | เพชรพลัด | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัธพล | ศรสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ไพทูรย์ | ศิริเกล้า | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภิวรรธน์ | พาสี | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนธรณ์ | เทพบุรี | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วงศธร | จำปา | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นครินทร์ | โชติเนตร | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุริยะ | มังสะพันธ์ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | มังสะพันธ์ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | ศรีวรมย์ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บุ่รสัตจ์ | เทพารัก | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยประเสริฐ | โชติเนตร | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วริทธิ์นันท์ | นาสันเทียะ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | มูลเพ็ญ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บุญยพัด | หินอ่อน | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พุฒิพงศ์ | เถาว์ดี | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | มังสะพันธ์ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีระพงษ์ | บุญนาน | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนดล | โคตรทิพย์ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชินภัทร์ | สายพา | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐาปกรณ์ | โสโท | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุริยา | รอบคอบครบุรี | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัฐภูมิ | โชติเนตร | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัสกร | คงศรี | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรชา | ปัทมะ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชัชฎากรณ์ | เดชา | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธิดาวรรณ | เถาว์ดี | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภิษฏา | เชื้อธรรม | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัสกัลยา | ธิมาชัย | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฉัตรญาดา | พันชมภู | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พัชรินทร์ | พิลา | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร | ชมภูวิเศษ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มณฤดี | เผ่าพวง | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิตติพร | กืจช่วย | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จริญญา | โพธิลังกา | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัชราภา | คณาโรจน์ | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทิมา | บุญผุดผ่อง | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรทิวา | เดชา | โรงเรียนบ้านทับเมย | วัดห้วยร่องคำ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |