# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กณิษฐา | แซ่ล้อ | โรงเรียนบ้านโพนขวาว | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | ใจตรง | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กมล | ดวงแก้ว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลชนก | พุทธวงค์ | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กมลวรรณ | ศิริวาลย์ | โรงเรียนจิกดู่วิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | กรรณิกา | สายสุด | โรงเรียนจิกดู่วิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญานัฐ | พุทธวงค์ | โรงเรียนบ้านโพนขวาว | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กานต์ธิดา | ศรีโคตร | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติภพ | น้อยเทพ | โรงเรียนบ้านโพนขวาว | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | ประกอบศรี | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กิติมล | แก้วเขียว | โรงเรียนบ้านโนนผักหวาน | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทนิภา | เชื้อเพชร | โรงเรียนบ้านโนนผักหวาน | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | ศิริวาลย์ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จีรยุทธ | จันทร์แห่ว | โรงเรียนบ้านโพนขวาว | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนะเวช | คำสุนีย์ | โรงเรียนบ้านโพนขวาว | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยสุวรรณ | ขันสุวรรณา | โรงเรียนบ้านโพนขวาว | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชาลิสา | ศิริวาลย์ | โรงเรียนบ้านโนนผักหวาน | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชินวุฒิ | ตาทอง | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาณิกา | พันธ์สนิท | โรงเรียนบ้านโนนผักหวาน | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐกฤษฎ์ | เที่ยงแน่ | โรงเรียนบ้านโนนผักหวาน | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | บุญโสม | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | บุตรคุณ | โรงเรียนบ้านโพนขวาว | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐริกา | สมรูป | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทัตธน | เข็มเพ็ชร | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกร | อุตอามาตร | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนพจน์ | บั่งลือ | โรงเรียนจิกดู่วิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวิชญ์ | เอี่ยมบางยุง | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนัญชัย | นามพิมพ์ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นคนันท์ทินี | พิทักษ์วรปทุม | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นภัสกร | สุนัน | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นัชชนันท์ | ยิ้มรักญาติ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นัฐพล | คุณมี | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บุณยกร | กาบบัวสี | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปกรณ์เกียรติ | ผ่องแผ้ว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปฏิพล | อินทร์ขาว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ปณัชชา | สุตะโท | โรงเรียนจิกดู่วิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ประภัสสร | มหาทา | โรงเรียนจิกดู่วิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปรียดา | สันวิลาศ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปรียาภรณ์ | บุญมา | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปลิตา | ทรัพย์ศิริ | โรงเรียนจิกดู่วิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปวริศา | แจ่มใส | โรงเรียนจิกดู่วิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัญจพล | อินทร์ขาว | โรงเรียนบ้านโพนขวาว | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัญญาพัฒน์ | กุลมุล | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรชิตา | ยุทธมนตรี | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรณิชา | อินทร์ขาว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พัชรพล | แสงบุญ | โรงเรียนจิกดู่วิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชราภรณ์ | พลหาญ | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชรินทร์ | อ่อนมิ่ง | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พาทินธิดา | หนูแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชชาพร | ทองอบ | โรงเรียนบ้านโนนผักหวาน | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |