# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นภัสกร | สุนัน | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพรรณิกา | ฉิมสุนทร | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุดารัตน์ | เกษมสัตย์ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรณิชา | อินทร์ขาว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิรภัสสร | ยิ้มรักญาติ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัฐวิน | แสงนิล | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกร | แยบยนต์ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดิกร | พิมพ์วาปี | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรัณยู | ชูแก้ว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วุฒิศักดิ์ | อินต๊ะ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มนัสวิน | ศิริวาลย์ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปกรณ์เกียรติ | ผ่องแผ้ว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศินิภา | ดวงแก้ว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนัญชัย | นามพิมพ์ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทัตธน | เข็มเพ็ชร | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | ศิริวาลย์ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อภิมงคล | นามปัญญา | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศักดิธัช | อินทร์เอี่ยม | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รินรัตน์ดา | มวยลี | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | มังกร | ขรขวา | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พาทินธิดา | หนูแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชราภรณ์ | พลหาญ | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นัฐพล | คุณมี | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นัชชนันท์ | ยิ้มรักญาติ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทรมล | ไอยรัตน์ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทรพร | ไอยรัตน์ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัญญาพัฒน์ | กุลมุล | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นคนันท์ทินี | พิทักษ์วรปทุม | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรภัทร | เวฬุวนารักษ์ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | บุญโสม | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุกัญญา | ผาด่านแก้ว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รุจิรดา | ดวงแก้ว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | พิมพา | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชรินทร์ | อ่อนมิ่ง | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐริกา | สมรูป | โรงเรียนบ้านหนองเทา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อัครเดช | ใสเย็น | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภวิชญ์ | เกษงาม | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บุณยกร | กาบบัวสี | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปฏิพล | อินทร์ขาว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวิชญ์ | เอี่ยมบางยุง | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกร | อุตอามาตร | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชินวุฒิ | ตาทอง | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมินันทน์ | พลหาญ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปรียดา | สันวิลาศ | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กมล | ดวงแก้ว | โรงเรียนหนองยอดู่ในวิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนพจน์ | บั่งลือ | โรงเรียนจิกดู่วิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัญจพล | อินทร์ขาว | โรงเรียนบ้านโพนขวาว | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อำนาจ | ชูรัตน์ | โรงเรียนจิกดู่วิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูริณัฐ | กิ่งแก้ว | โรงเรียนบ้านโพนขวาว | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศรรชัย | ทองยศ | โรงเรียนจิกดู่วิทยา | วัดหนองยอ | คณะจังหวัดอำนาจเจริญ |