# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เดชปภัส | แก้วระวัง | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนดล | บัวเทพ | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธันวา | คล้ายเกตุ | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัธนพงศ์ | โรจน์นอก | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัฒ | ระย้อย | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รณกร | เถื่อนวงษ์ | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พุทธิไกร | อินทร์จำลอง | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิทธิศาสตร์ | ทวีพันธ์ | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัญญา | ชบำเหน็จ | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีระพงศ์ | พันสุมา | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คำ | ออน | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก้องภพ | นงห์แก้ว | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนโชติ | เสือคล้าย | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วันเฉลิม | โหว่สงคราม | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปราโมทย์ | อำพิสัย | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัครินทร์ | ศรนารายณ์ | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สิริกุล | ฮะ | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วาติกาญน์ | ด่านขุนทด | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนัญชิดา | การะเกษ | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทร์ฑิมา | ศรีสุมัง | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ผ่อง | สามลาย | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มน | ระย้อย | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นรมน | กลิ่นหอม | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัตติกาล | หนูอินทร์ | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เมธิญาพรณ์ | ผดุงกิจ | โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง ๔ | วัดซับพลู | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษดากรณ์ | ดาศรี | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธัญเทพ | อาจป้อง | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | จันทร์สกุล | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เตชินท์ | สมบุตร | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปฏิภาณ | สุริวงษ์ | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปภังกร | ส้มแก้ว | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภเดช | ทองศรี | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภนันท์ | ธรรมมิตร | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กาญจนา | พามา | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กานต์ธิดา | ศรีหะไพ | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาภัค | บรรเทิง | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | น้ำฝน | จับสันเทียะ | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภูริชญา | วิชิต | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มีนทร์ลดา | อินทะวงศ์ | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนะพล | นามพา | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญจิรา | โคกสูงเนิน | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิรินทร์ทิพย์ | เนื่องละออ | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วันวิสา | เฟื่องเดช | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อุษามณี | สาคร | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รุ่งทิวา | ผลวิลัย | โรงเรียนบ้านซับเศรษฐี | วัดซับเศรษฐี | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณรงค์ชัย | จงเสริมกลาง | โรงเรียนบ้านโป่งวัวแดง | วัดโป่งวัวแดง | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฤทเทพ | จินดา | โรงเรียนบ้านโป่งวัวแดง | วัดโป่งวัวแดง | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุปโชค | มุ้งตุ้มกลาง | โรงเรียนบ้านโป่งวัวแดง | วัดโป่งวัวแดง | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อธิวัฒน์ | มุ้งตุ้มกลาง | โรงเรียนบ้านโป่งวัวแดง | วัดโป่งวัวแดง | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิวกร | สมนึก | โรงเรียนบ้านวังสีสด | วัดวังสีสด | คณะจังหวัดนครราชสีมา |