# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พันทวี | ซาภักดี | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษฎา | ปริสุเก | โรงเรียนวัดบ้านหนองเดิ่น | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศภัค | โพตะเภา | โรงเรียนวัดบ้านหนองเดิ่น | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วศิลป์ | สังข์สนั่น | โรงเรียนวัดบ้านหนองเดิ่น | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุธิพงศ์ | คงแสนแก้ว | โรงเรียนวัดบ้านหนองเดิ่น | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | ซื่อดี | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรณัฐ | บุตรศรีภูมิ | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภวัตร | หน่อใหม่ | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรพล | สงนอก | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อมตะ | ศรีวงษ์ | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปพนทัศน์ | เจษฎาพงศ์ภรณ์ | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาคภูมิ | สุขบัว | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชัยวัฒน์ | เปียหมื่นไวย | โรงเรียนปราสาทหินนางรำ | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คัมภีรภาพ | เขียวโพธิ์ | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุภัทรศร | ชิณวงศ์ | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรพิสิษฐ์ | ประจิตร | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วงศธร | ผิวผา | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บุญประเสริฐ | มณีรัตน์ | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธัชชัย | พลยางนอก | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | ฮาดดา | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณภัทร | แก้วดวงสี | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณฐกฤต | ตั้งวงศ์ยุทธ | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กวินเทพ | เลิศสีดา | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เกรียงไกรวัล | อินทร์นอก | โรงเรียนวัดบ้านสี่เหลี่ยม | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรณัฐ | คำสี | โรงเรียนวัดบ้านสี่เหลี่ยม | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาณุวิชญ์ | อนุกูล | โรงเรียนวัดบ้านสี่เหลี่ยม | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เกษม | สีใส | โรงเรียนปราสาทหินนางรำ | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีระวุฒน์ | ช่างเกวียน | โรงเรียนปราสาทหินนางรำ | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สรวิศ | ดวงจิตร | โรงเรียนวัดบ้านสี่เหลี่ยม | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อดิศักดิ์ | หลุมเจริญภักดี | โรงเรียนวัดบ้านสี่เหลี่ยม | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อเนชา | สร้างดี | โรงเรียนวัดบ้านสี่เหลี่ยม | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อิทธิพัทธ์ | ปัดไธสง | โรงเรียนวัดบ้านสี่เหลี่ยม | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฏฐวี | ศรีนานอก | โรงเรียนวัดบ้านสี่เหลี่ยม | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พีชญาพร | มุราชัย | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปานิศา | ผ่านคำ | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พีชญาภา | มณีรัตน์ | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฟ้าใส | อยู่บุรี | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภูริชญา | ดวงจิตร | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิญญา | กุดกลาง | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปรียานุช | เชื้อสาวถี | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุนิดา | ไทยภักดี | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรรณภา | วาทา | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปิยธิดา | อ้อมนอก | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | สมจิตร | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | แก้วกัลยา | สิทธินอก | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนัญชิดดา | อ๊อกตลาด | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลดา | ใจเพ็ญ | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปวีณ์ธิดา | ยางนอก | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | ยางนอก | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธารินี | ยางนอก | โรงเรียนบ้านหญ้าคา | วัดสี่เหลี่ยม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |