# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร | แก้วบัวดี | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
2 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | เชาวลิต | หล้าดวงดี | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนากร | วงค์สาคู | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
4 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | ศยานุช | เลาะไธสง | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภชัย | คำสิงห์ | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
6 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | พรนภา | ใกล้สันเทียะ | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | มนัสชัย | ซาจันทึก | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
8 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | กัลยาณี | ตรีอรรถ | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรกฤษณ์ | กฤษแก้ว | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
10 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สุดธิดา | ภิญโญทรัพย์ | โรงเรียนบ้านหนองไข่น้ำ(ลำพญากลาง) | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภกร | อรชุน | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
12 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สุภาวดี | ประดับศรี | โรงเรียนบ้านหนองไข่น้ำ(ลำพญากลาง) | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กัณภัทร | โอนสันเทียะ | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
14 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สาวพรนภา | ใกล้สันเทียะ | โรงเรียนบ้านหนองตอ | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กนกทิพ | เทิงสูงเนิน | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วุฒินันท์ | แก้วบัวดี | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปริญญา | วรรณยุทธ | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปรัชญา | วรรณยุทธ | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิชิต | เก่งนอก | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณนัฐอร | จงปลูกกลาง | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศรัณญา | กลอยคำ | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฎุนรี | โพธิ์ทอง | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปนิดา | ระพันธ์ | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปรียานุช | สง่ากลาง | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิภาสิริ | สอนนอก | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัชชา | เจริญยิ่ง | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุดารัตน์ | เฉิดกระโทก | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิรินทิพย์ | จันทร์โท | โรงเรียนบ้านสอยดาว | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | งามจันอัด | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชต | แข็งกลาง | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พัชรินทร์ | ใหญ่จันทึก | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลชนก | พึ่งสุข | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวิสรา | พานิชเจริญนาม | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภูริชญา | คชานนท์ | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัชรพงษ์ | ใหญ่จันทึก | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นุชิต | กาดสำโรง | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรยุทธ์ | พานิชเจริญนาม | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นราเทพ | แสงสว่าง | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิณพรพรรณ | นพรัตน์วัฒนา | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นริศรา | แสงสว่าง | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปัญญาพร | แสนโบราณ | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | เชิญกลาง | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนัญญา | แสงสว่าง | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พชรนน | เงสันเทียะ | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัฒนสิน | บุญกลาง | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อนัญพร | จงเจนกลาง | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปนัดดา | ตุ้มทอง | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัลยรัตน์ | ชุมศรี | โรงเรียนบ้านสายชนวน | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤชพล | อ่อนแสง | โรงเรียนบ้านหนองไข่น้ำ(ลำพญากลาง) | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรากรณ์ | อ่อนแสง | โรงเรียนบ้านหนองไข่น้ำ(ลำพญากลาง) | วัดโกศลสิตาราม | คณะจังหวัดนครราชสีมา |