# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรนันธ์ | คัดชาญ | โรงเรียนบ้านนางรอง (ยุทธกาจราษฎร์วิทยาคาร) | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรเชษฐ์ | สการันต์ | โรงเรียนบ้านนางรอง (ยุทธกาจราษฎร์วิทยาคาร) | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ยิ่งลักษณ์ | อ๊อดมณโท | โรงเรียนบ้านนางรอง (ยุทธกาจราษฎร์วิทยาคาร) | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปณัสยา | ศิริมาตย์ | โรงเรียนบ้านนางรอง (ยุทธกาจราษฎร์วิทยาคาร) | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชุตินันท์ | ศรีสุข | โรงเรียนบ้านนางรอง (ยุทธกาจราษฎร์วิทยาคาร) | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปราณปรียา | เชษฐ์รัมย์ | โรงเรียนบ้านนางรอง (ยุทธกาจราษฎร์วิทยาคาร) | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลนันท์ | หันสังข์ | โรงเรียนบ้านนางรอง (ยุทธกาจราษฎร์วิทยาคาร) | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สโรชา | สังข์สนิท | โรงเรียนบ้านนางรอง (ยุทธกาจราษฎร์วิทยาคาร) | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กฤตยา | ทิพย์อักษร | โรงเรียนบ้านนางรอง (ยุทธกาจราษฎร์วิทยาคาร) | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัทยา | หงษา | โรงเรียนบ้านหนองเสม็ด | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพล | โอดรัมย์ | โรงเรียนบ้านหนองเสม็ด | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกิตติ์ | คร่ำทอง | โรงเรียนบ้านหนองเสม็ด | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อิทธินันท์ | ดอกนางแย้ม | โรงเรียนบ้านหนองเสม็ด | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิรุชา | มาตา | โรงเรียนบ้านหนองเสม็ด | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาณิศา | สวัสดี | โรงเรียนบ้านหนองเสม็ด | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณิศา | กอสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านหนองเสม็ด | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรจาริน | สวงรัมย์ | โรงเรียนบ้านหนองเสม็ด | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สิริกร | ประพันธ์ | โรงเรียนบ้านหนองเสม็ด | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กาญจน์เกล้า | สงครามศักดิ์ | โรงเรียนบ้านหนองเสม็ด | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทินภัทร | วรีฤทธิ์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ยิ่งลักษณ์ | แชจอหอ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐสิทธิ์ | ดีด้วยชาติ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักริน | จันทร์สว่าง | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิรัชยา | ดอกเข็ม | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อาชวัน | อุดมดี | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นัชชา | พินาศภัย | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรณภัทร | กลมวงศ์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัญญศรี | ทิวารี | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรวิชญ์ | หอยสังข์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปุญญาภา | จันทพันธ์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นราวิชญ์ | เธียรวรรณ์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กฤชอร | เกิดโชคอนันต์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพวิชญ์ | บุตรไทย | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รดาณัฏฐ์ | อ่ำกลางวริศวงศ์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | พัวพันธุ์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วงศพัทธ์ | เพชรดำ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เกียรติโกมล | บึงจันทร์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภิวัชร์ | เลิศอธิทวีสิน | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รวิษฎา | ภาพยนตร์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เกตน์สิรี | วิชัยกูล | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | สกิมงาม | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐกฤตา | รัฐอาจ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิลาวิทย์ | แสนศักดิ์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กฤตยา | หาญประเทศ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อารยา | เชิดรัมย์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญธิดา | พรมมาแสง | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฏฐ์ณิชชา | ยนต์สำอางค์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สร้อยสิริน | ผองแก้ว | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัลเดรียส มิเกล | บรูสเตียน | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มังกรทอง | ชาญณรงค์ | โรงเรียนกมลลักษณ์ | วัดขุนก้อง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |