1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุพงษ์ | โชติเมธีกุล | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | โชติมา | รัตนชีวัฒน์ | โรงเรียนบ้านบุตาเวสน์ | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | งามฉัตร | แก้วอำไพ | โรงเรียนบ้านบุตาเวสน์ | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ดุสิต | อุทากิจ | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร | ม่วงชาติ | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร | หล่อประโคน | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฐกฤต | เหมือนพร้อม | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | วงษ์กิมฮั้ว | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤตนัย | สุขกล่ำ | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมิพัฒน์ | รอดจันทึก | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมิพิทักษ์ | ณะรังศรี | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรวิทย์ | ช่วยงาน | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชินพัฒน์ | แก้วอุดม | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิดาภา | หรบรรพ | โรงเรียนบ้านบุตาเวสน์ | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรพันธ์ | ประสงค์ทรัพย์ | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมิปัญญา | บุญหลง | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รินลดา | ผลเกิด | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาณี | ก้อนทองไทย | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | น้ำเพชร | เสาโร | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นฤมล | นวลปักษี | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ประภาวรินทร์ | อินทกูล | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรรษา | เจริญยิ่ง | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุธาทิพย์ | ทรายสุวรรณ | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรธิชา | นนทะพันธ์ | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกอร | อยู่เย็น | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านหนองกง (ประจวบไตรมิตรวิทยา) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลดา | ประเชิญสุข | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เนตรนภา | ประสงค์ทรัพย์ | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศกรณ์ | รัตนชีวัฒน์ | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัญณวัตน์ | อินทกูล | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | หิตกำปัง | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พศิน | ลัทธิกุล | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุทธินันท์ | สกุลทอง | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัญญพัฒน์ | ศรีรักษ์ | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรวิทย์ | คุ้นเคย | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณเดช | ใจกล้า | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิชญะ | สวนประเสริฐ | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | วรรณภาค | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วิทวัส | พวงศรี | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันยารัตน์ | บัวศรี | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยณรงค์ | ตรวจมรรคา | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์ลดา | โพธิ์ไทรทอง | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทร์ฉาย | ศรีวงศ์ | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์พิชชา | อุทาพงษ์ | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันตา | บุญประดับ | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณฐพร | พิศเพ็ง | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐมน | บุญเต็ม | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิภาวรรณ | ยานีวงษ์ | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันท์นภัส | ปิ่นทอง | โรงเรียนบ้านหนองยายพิมพ์ (ไตรคามประชาสรรค์) | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐิติพงษ์ | บุญรอด | โรงเรียนบ้านบุตาเวสน์ | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษฎา | สำอาง | โรงเรียนบ้านบุตาเวสน์ | วัดตาไก้พลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |