# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อิศราช์ | กาแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิราภรณ์ | ของสันเทียะ | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ประวิทย์ | คิดขุนทด | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธัชพรรณ | จันทร์อยู่จริง | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รุ้งฟ้า | จันทรเอม | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดิ์นรินทร์ | จำปาสี | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชรา | ฉ่ำโสฬส | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิระนันต์ | ช่างประดิษฐ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | ชินรัมย์ | โรงเรียนบ้านหนองถนน | วัดบูรพาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณิชานันท์ | ชุดจีน | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดิ์กรินทร์ | ดวงดารา | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คุณานนท์ | ดวงมาเกิด | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พนมกรณ์ | ตั้งกลชาญ | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นารีทิพย์ | ตามครบุรี | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนเดช | ทิมพิทักษ์ | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เจนสุดา | น่วมอิ่ม | โรงเรียนบ้านหนองถนน | วัดบูรพาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลธิชา | นันรักษา | โรงเรียนบ้านหนองถนน | วัดบูรพาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธณัชภรณ์ | นาคาธร | โรงเรียนบ้านหนองถนน | วัดบูรพาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พุทธารา | นิ้มประโคน | โรงเรียนบ้านหนองถนน | วัดบูรพาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิริวิมล | นิลชัย | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤตวร | นิลชัย | โรงเรียนบ้านหนองถนน | วัดบูรพาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐาปกรณ์ | บวรชาติ | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัครเดข | บุญยังกองแก้ว | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุภณัฐ | บุญอาจ | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภูษณิศา | ปราณี | โรงเรียนบ้านหนองถนน | วัดบูรพาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิลัยลักษณ์ | ปลาอีด | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มีเดียร์ | ปานแก้วรัศมี | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปิยะ | ปานใจนาม | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิวัช | ผุดผาด | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวิทย์ | พ้นภัย | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จินดา | พรมงาม | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นฤเดช | พลายเถื่อน | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรพัศ | พุฒทอง | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | พูนมา | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพงศ์ | ภาสดา | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | พิชิตชัย | มีสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีระภัทร | มีเขมา | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยรัตน์ | รัตนะรักษ์ | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กันทรากร | ล้อประโคน | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ยุพารัตน์ | วงษ์มัน | โรงเรียนบ้านหนองถนน | วัดบูรพาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลพินท์ | ศิริโชติ | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ลาวัณย์ | สามพิมพ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
43 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สุภาพร | สุทธิประภา | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพะนา | สุโขพันธ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน | วัดโคกว่าน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | อบมาลี | โรงเรียนบ้านหนองถนน | วัดบูรพาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กัลยวรรธน์ | อ่อนน้อม | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรดนย์ | อาจเอื้อม | โรงเรียนบ้านหนองถนน | วัดบูรพาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรวัฒน์ | เกาแกกูล | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณพัชญา | เกาแกกูล | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เสฎฐวุฒิ | เกาแกกูล | โรงเรียนบ้านหนองหมี | วัดปานจัยนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |