# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกพร | ลาโพธิ์ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | สุตะคาน | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กรณัฏฐ์ | มีพวงผล | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กรรณิกา | มาลุน | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กรรณิการ์ | กล่าวสุข | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤตติพัฒน์ | ยอดอ่อน | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณะ | กว่างสนิท | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษดา | ดาทอง | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญจน์ชญา | มีพร | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | ไทยลือนาม | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาพร | ยอดสำโรง | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันต์สุดา | จำปาพันธ์ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัลยารัตน์ | โสภักดี | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กานดา | มณีนาค | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติคุณ | สำรวมสุข | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ข้าวทิพย์ | นิลดำ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คฑาวุธ | เพ็งประโคน | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรภพ | มิลรัมย์ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรภัทร | ชัยยา | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิตติพัฒน์ | ขันติวงค์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิรัชยา | เจริญสุข | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จุฑาทิพย์ | ตึดสันโดด | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จุฬาลักษณ์ | บรรดิษรัมย์ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฉัตรชัย | เสามั่น | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฉันทนา | เที่ยงนิล | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนภัทร | รุ่งพิรุณ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนัญญา | ผุสดี | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนาธิป | ดาทอง | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชรินทร์พร | สถิตย์ค่าย | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัยวิทย์ | หาญนิยม | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชานนท์ | บุญเขื่อง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชิษณุพงษ์ | สายนํ้า | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชุติพันธิ์ | กุนขุนทด | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ญาณิสา | มาลุน | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญานิศา | แพนพาน | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญิศวรา | จำปาทอง | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐธันยา | โภชนะจิต | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐภัทร | ใสสดศรี | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณิชชา | ธนสุทธิกรณ์ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณเดชน์ | โสภักดี | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทนงศักดิ์ | อินพรหม | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทนาทร | สระทอง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทัตเทพ | ศรีโกลา | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทิพปภา | บุราคร | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกร | ทะนานทอง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนดล | โกลากุล | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | แก้วกาญจน์ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | นงค์พยัคฆ์ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | สครรัมย์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธวัลรัตน์ | ชุดกระโทก | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |