# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นันทิพัฒน์ | ทิพย์อักษร | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษดา | ดาทอง | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อดุลศักดิ์ | ประดาสี | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | นงค์พยัคฆ์ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรภพ | มิลรัมย์ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงษ์พัฒน์ | ตั้งทอง | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรยุทธ | วงค์ษาพันธ์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภัททรดิษฐ์ | เที่ยงเสน | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พรรคพล | สุขเกิด | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนดล | โกลากุล | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุภเวช | เสาทอง | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปองคุณ | โคช่วย | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิวา | ปัตตาโพธิ์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชุติพันธิ์ | กุนขุนทด | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤตติพัฒน์ | ยอดอ่อน | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิตติพัฒน์ | ขันติวงค์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | แก้วนอก | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัยวิทย์ | หาญนิยม | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทนงศักดิ์ | อินพรหม | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาคิน | เทียมบุญ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีรภัทร | โตศิริ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงษ์ศกร | โคทารัมย์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทัตเทพ | ศรีโกลา | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | สครรัมย์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กรณัฏฐ์ | มีพวงผล | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนภัทร | รุ่งพิรุณ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภินันท์ | เหลือล้น | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | สงวนรัมย์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธันวา | ปัตตาโพธิ์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เจนวิทย์ | ถิ่นทะเล | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คฑาวุธ | เพ็งประโคน | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เฉลิมพล | มนไธสง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณเดชน์ | โสภักดี | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทนาทร | สระทอง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นรินทร | เกษมศรี | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพล | ธรรมทอง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | บุญเขื่อง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูบดินทร์ | แสงจันสี | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชกฤช | ธนสุทธิกรณ์ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชิษณุพงษ์ | สายนํ้า | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นัฐพงศ์ | ธรรมทอง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรวัฒน์ | รูขะจี | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาคภูมิ | ทึมกระโทก | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อัคเดช | ตาดไธสง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฉัตรชัย | เสามั่น | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เจตนิพัทธ์ | คำแก้ว | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธันวา | วงศ์บุตตะ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรศาสนติ์ | พัดพรม | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ประกฤษฏิ์ | คำโส | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศพัศ | อุทาเบ้า | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |