# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นันทิพัฒน์ | ทิพย์อักษร | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษดา | ดาทอง | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อดุลศักดิ์ | ประดาสี | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | นงค์พยัคฆ์ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรภพ | มิลรัมย์ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อคัมศิริ | รุ่งเรือง | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | โชติกา | เบ็ญสาตร์ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปวีณา | สิงห์คำ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุภาวิตา | ผิวเกลี้ยง | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกพร | ลาโพธิ์ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรรณิภา | คงวง | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรยุทธ | วงค์ษาพันธ์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภัททรดิษฐ์ | เที่ยงเสน | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พรรคพล | สุขเกิด | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนดล | โกลากุล | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุภเวช | เสาทอง | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปองคุณ | โคช่วย | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | บัณฑิตา | ยอดแก้ว | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วีรดา | ผิวพันธุ์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญานิศา | แพนพาน | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิวา | ปัตตาโพธิ์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชุติพันธิ์ | กุนขุนทด | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤตติพัฒน์ | ยอดอ่อน | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิตติพัฒน์ | ขันติวงค์ | โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน | วัดหนองสะแกกวน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐภัทร | ใสสดศรี | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิภาวี | ศรีสมบัติ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คฑาวุธ | เพ็งประโคน | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เฉลิมพล | มนไธสง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณเดชน์ | โสภักดี | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทนาทร | สระทอง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นรินทร | เกษมศรี | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพล | ธรรมทอง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | บุญเขื่อง | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูบดินทร์ | แสงจันสี | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชกฤช | ธนสุทธิกรณ์ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กานดา | มณีนาค | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ข้าวทิพย์ | นิลดำ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐธันยา | โภชนะจิต | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณิชชา | ธนสุทธิกรณ์ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธวัลรัตน์ | ชุดกระโทก | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นริศรา | นิมจำรัส | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นํ้าเนย | หนูสุวรรณ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรพรรณ | กองสุข | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พลอยผกา | สอิ้งรัมย์ | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิมพ์ญาดา | ทองบุตร | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชิษณุพงษ์ | สายนํ้า | โรงเรียนบ้านซับคะนิง | วัดซับคะนิง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | ไทยลือนาม | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัชนก | อินทร์สมบูรณ์ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาพร | ยอดสำโรง | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิไลลักษณ์ | กันทะวงค์ | โรงเรียนบ้านทรัพย์สมบูรณ์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |