1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เกียรติศักดิ์ | กระพรรณ | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สรณ์สิริ | กิ่งกุล | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | มณิภา | ขุนทิพย์ทอง | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | ภัคจิรา | คงสืบ | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปรายฟ้า | คำกล้า | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | ธีระภัทร | คำยาง | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กนกรดา | คำสุข | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ดวงกมล | คำเสียง | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | ณัฐวุฒิ | จันทร์กูล | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ธนพนธ์ | จันทร์หอม | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนโชติ | จันทร์หอม | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธรรมรัฐ | จันทะพร | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | สาวิกา | จันที | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุรชัย | จำปามูล | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | ศิริพร | จิตรสม | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อภัชญา | จินพละ | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภูเบศ | จุมรัมย์ | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อพัชชา | ชนะการ | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | ฐปนวัฒน์ | ชัยศิลป์ | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฐฐณิชา | ชำรัมย์ | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชยณัฐ | ชิณมาตร | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | แพรวรุ้ง | ด้วงตะกั่ว | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
23 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | ปัญญาพงศ์ | ดีแล้ว | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | กชกร | ตึดสันโดด | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปุญญานุช | ทองทา | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | อารยา | ทองมา | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ศศิชา | ทับทิม | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ศีศุนันท์ | ทิวลังทรัพย์ | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภัทรบดี | นามวิเศษ | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | แพรวา | นามสีทา | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | รุ้งนภา | บัวบาน | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | คมพิศิษฐ์ | บาลโสง | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | จักรกฤษณ์ | บำรุงกลาง | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สไบทิพย์ | บุญพา | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | นัทธมน | บุญส่ง | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | พีระพล | บุตรงาม | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปภาวรินทร์ | ประดาสี | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | วรรณภาพร | ประมูลประธรรม | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อริสรา | ปลั่งกลาง | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | ปลาสร้อย | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปัณณธร | ป่วนกระโทก | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | กฤษฎา | ปะวะโน | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | มนรดา | ปะวันนา | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศุภกร | ผลอ่อน | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วชิรญาณ์ | ผาลา | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | กิตติพศ | ผิวเดช | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | พีระพงษ์ | พรมชัย | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนากร | พรมทิพย์ | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | ธนาวุฒิ | พิทักษา | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เกียรติศักดิ์ | พิมพ์อุบล | โรงเรียนร่มเกล้า บุรีรัมย์ | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |