1 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศิวัฒน์ | แสนตลับ | โรงเรียนบ้านหนองเกาะ (คุรุราษฎร์บำรุง) | วัดสุพัฒนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
2 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | ศิริพร | ถาวรรัตน์ | โรงเรียนบ้านหนองเกาะ (คุรุราษฎร์บำรุง) | วัดสุพัฒนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อิทธิพล | เหยียดรัมย์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | โฉมหน้า | โรงเรียนบ้านหนองเกาะ (คุรุราษฎร์บำรุง) | วัดสุพัฒนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
5 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | พรนภา | ศรีบุญเรือง | โรงเรียนบ้านหนองเกาะ (คุรุราษฎร์บำรุง) | วัดสุพัฒนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทองคูณ | เหยียดรัมย์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วาริน | สุนทรรักษ์ | โรงเรียนบ้านหนองเกาะ (คุรุราษฎร์บำรุง) | วัดสุพัฒนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติ | บุญตา | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
9 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สุนันทา | อุ่นจางวาง | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศรีธันวา | บุญเต็ม | โรงเรียนบ้านหนองเกาะ (คุรุราษฎร์บำรุง) | วัดสุพัฒนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | สุวรรณโพธิ์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรเดช | บุญเพิ่ม | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กาญจณา | บุญตา | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรวัฒน์ | วรรณ์โคตร | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | คุณานนท์ | ศรีพรมใต้ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธัญพ์ธนากร | มณีจันทร์สุข | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชัยพิพัฒน์ | เปะประโคน | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยปราการ | เหมพันธุ์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | พวงพี่ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดิธัช | ยามรัมย์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนากร | หอมรื่น | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษดา | ตาติจันทร์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | คารัมย์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อานันท์ | ยินดีรัมย์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นธีกานต์ | บุญตา | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนัตถ์ | สุจิตร | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปกรณ์ | เพิ่มทอง | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรดนย์ | ศาลางาม | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วรัทยา | ประโยชน์ศิริ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วศิน | กิ่งเกษ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วัฒนา | มุ่งเจือกลาง | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดิ์สิทธิ์ | เที่ยงพรชัย | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ศรินทิพย์ | บุญสะอาด | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อรรถนพ | นามเดช | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ศักดิ์สิทธิ์ | ทองนรินทร์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อริสา | สีหัวแฮ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อัครพล | สมจิตร | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ยุพิน | เจริญรัมย์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พจชรดลญา | เกิดศิริ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กฤตยา | ทองแสง | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อภิสรา | เจริญรัมย์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกนิภา | สีลาดเลา | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | โมไนย | ธาสาร | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิพวรรณ | เจ็ดรัมย์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภูวณัฐ | อินทองสูนย์ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธาริณี | บุตรวิเศษ | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชูวิทย์ | ทองม้วน | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เกษสิณี | เเสงอุทัย | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | สังข์น้อย | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุจิตรา | คลังเเสง | โรงเรียนอนุบาลสตึก(ประชาอนุสรณ์) | วัดประชาบูรณะ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |