# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปิยชนม์ | ไวรุวรรณโน | โรงเรียนโนนมาลัยหัวฝาย | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธารา | ไมหาญ | โรงเรียนบ้านสาวเอ้ | วัดสาวเอ้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ดวงฤทัย | ไปพรม | โรงเรียนบ้านโศกนาคท่าม่วง | วัดนาหลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อดิศร | ไกรสร | โรงเรียนบ้านคูบัว | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อริสรา | โอนทองหลาง | โรงเรียนโนนมาลัยหัวฝาย | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูวนัย | โสมกระโทก | โรงเรียนบ้านโศกนาคท่าม่วง | วัดนาหลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิญญา | โพธิ์คำ | โรงเรียนบ้านสาวเอ้ | วัดสาวเอ้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีรพล | โพธิ์กลาง | โรงเรียนบ้านสาวเอ้ | วัดสาวเอ้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูมิภัทร | โตนพรมรัมย์ | โรงเรียนบ้านสระปะคำถาวร | วัดสระกุญชร | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลลักษณ์ | โจมรัมย์ | โรงเรียนบ้านสาวเอ้ | วัดสาวเอ้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัคพล | แสงแก้ว | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐ์ฎาพร | แสงสุขอนันท์ | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | หรรษา | แพงสุข | โรงเรียนบ้านสาวเอ้ | วัดสาวเอ้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อินทนนท์ | แทนคำ | โรงเรียนบ้านสาวเอ้ | วัดสาวเอ้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปภาวดี | แต่งโยธา | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัครวดี | แซ่ตั้ง | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | แซกรัมย์ | โรงเรียนบ้านคูบัว | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนาวัฒน์ | แคล้วสูงเนิน | โรงเรียนบ้านตาหล่ำ | วัดนาหลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อินทรานี | แก้วมงคล | โรงเรียนบ้านคูบัว | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนพร | เอี่ยมเจียม | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนโชติ | เสมียนรัมย์ | โรงเรียนบ้านสระปะคำถาวร | วัดสระกุญชร | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รชต | เล็กบางพงศ์ | โรงเรียนบ้านสระปะคำถาวร | วัดสระกุญชร | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นันทพงศ์ | เยรัมย์ | โรงเรียนบ้านคูบัว | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | นางสาว | ภัทรวดี | เยรัมย์ | โรงเรียนบ้านคูบัว | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรรณณิดา | เพ็งกระโทก | โรงเรียนบ้านสระปะคำถาวร | วัดสระกุญชร | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลชนก | เทียมเพ็ง | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรายุ | เดือนแร่รัมย์ | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นัธวัฒน์ | เดิมทำรัมย์ | โรงเรียนบ้านสาวเอ้ | วัดสาวเอ้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปราโมทย์ | เดยังรัมย์ | โรงเรียนบ้านตาหล่ำ | วัดนาหลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ขวัญชนก | เดชารัมย์ | โรงเรียนบ้านตาหล่ำ | วัดนาหลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญชนก | เดชารัมย์ | โรงเรียนบ้านคูบัว | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิรกานต์ | เดชกุลรัมย์ | โรงเรียนบ้านคูบัว | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณภัทร | เชียงรัมย์ | โรงเรียนบ้านคูบัว | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เตชิต | เฉลิมพล | โรงเรียนบ้านสาวเอ้ | วัดสาวเอ้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤติเดช | เจริญจิตร | โรงเรียนบ้านคูบัว | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐพล | เจริญ | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรโชติ | เจนชัย | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิวิมล | เคลื่อนไธสง | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุบาเดล | เข็มดี | โรงเรียนบ้านสาวเอ้ | วัดสาวเอ้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อัมรินทร์ | เกมะหายุง | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วุฒิพร | อุทัยรัมย์ | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศกร | อุตตาปา | โรงเรียนบ้านสระปะคำถาวร | วัดสระกุญชร | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พัชรพล | อินมณี | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | อาจกล้า | โรงเรียนโนนมาลัยหัวฝาย | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิชาดา | หอมกลิ่น | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรรณวรท | หลุบเลา | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรภัทร | หนองหลวง | โรงเรียนบ้านคูบัว | วัดทุ่งสว่าง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปานประดับ | หงษ์ษา | โรงเรียนบ้านหินเหล็กไฟ | วัดศิลาเรือง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤติเดช | หงทะนี | โรงเรียนบ้านสาวเอ้ | วัดสาวเอ้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤติพงศ์ | สุภโพธิ์ | โรงเรียนบ้านสาวเอ้ | วัดสาวเอ้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |