# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ไตรภูมิ | สังเวียน | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | โบนัส | ฟอร์เซส | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เรือนแก้ว | หล่อแหลม | โรงเรียนบ้านศรีภูมิสามัคคี | วัดศรีภูมิวนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เตชิต | ชมเชย | โรงเรียนบ้านศรีภูมิสามัคคี | วัดศรีภูมิวนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เกษศิณี | พารื่นรัมย์ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อิสราภรณ์ | น้อยมณี | โรงเรียนบ้านประดู่ | วัดหนองพลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อินธิยา | สันมะโน | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อารีรัตน์ | เหมรานนท์ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อารียา | เงาทอง | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อาทิตยา | ทองแพง | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อาทิตย์ | อะพรรัมย์ | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัครวินท์ | จันทร์นิ่ม | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อลิชา | แจ้งรัมย์ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรอนงค์ | กิรัมย์ | โรงเรียนบ้านศรีภูมิสามัคคี | วัดศรีภูมิวนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อภินัน | ทองจันทร์ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุวัตร | อะช่วยรัมย์ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อนุธิดา | จันทินมาธร | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อติชาติ | อะช่วยรัมย์ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | หทัยกานต์ | วนมา | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรุเดช | เชียงรัมย์ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุกฤตา | ชลภักดี | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สิริมาศ | การัมย์ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สานฝัน | เหลืองเดชานุรักษ์ | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สันติภาพ | งามทวี | โรงเรียนบ้านประดู่ | วัดหนองพลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภฤกษ์ | ดียิ่ง | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภชัย | เครื่องรัมย์ | โรงเรียนบ้านศรีภูมิสามัคคี | วัดศรีภูมิวนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิริโสภา | ดีสถาน | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีระศักดิ์ | อะนันต์ | โรงเรียนบ้านประดู่ | วัดหนองพลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชรวงค์ | ทองนำ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วัชรพงศ์ | วรรณยุทธ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วริศรา | แพทย์จัตุรัส | โรงเรียนบ้านศรีภูมิสามัคคี | วัดศรีภูมิวนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | ดียิ่ง | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัตนวลี | อรุณรัมย์ | โรงเรียนบ้านศรีภูมิสามัคคี | วัดศรีภูมิวนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มลธิญา | ดาทอง | โรงเรียนบ้านศรีภูมิสามัคคี | วัดศรีภูมิวนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
35 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | มงคล | นิพรรัมย์ | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูมิพัฒน์ | ทานะมัย | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | ใยอิ้ม | โรงเรียนบ้านประดู่ | วัดหนองพลวง | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรพล | สาลี | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรชัย | สุขจิตต์ | โรงเรียนบ้านศรีภูมิสามัคคี | วัดศรีภูมิวนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พุฒินันท์ | ราชรัมย์ | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พีรดา | น้ำคำ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิยดา | พะเนตรรัมย์ | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมพ์ญาดา | ทิรายรัมย์ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
44 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | พิกุลรัตน์ | นารีรัมย์ | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชราภา | เจียมรัมย์ | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรรณปพร | แท่นแก้ว | โรงเรียนบ้านศรีภูมิสามัคคี | วัดศรีภูมิวนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พรพิพัฒน์ | วันเลิศ | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศกร | ละมูล | โรงเรียนบ้านกุดโคลน | วัดกุดโคลน | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปพิชญา | วัณชนะ | โรงเรียนบ้านศรีภูมิสามัคคี | วัดศรีภูมิวนาราม | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปนัดดา | นับถือสุข | โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม | วัดห้วยสำราญ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |