1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | กฤษดี | ลุนดี | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ประสบโชค | ชาติเพชร | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชัยวัฒน์ | บุญเขื่อง | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | อนัญญา | คุชิตา | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | สุภัสสร | ชนะหาญ | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ศุภสุตา | บ่อไทย | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | วิทยา | มะริจันทร์ | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | พิกุลทอง | แพงสาย | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธนาดล | บุญเพิ่ม | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ชัยบดินทร์ | แพไธสง | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปานระพี | ประทุม | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | กัลยาณีย์ | พิษหนอง | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | จิรภัทร | พรมมูล | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ญาณิศา | โยที | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | สายธาร | อินทร์นอก | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | พงศกร | แก้วสุวรรณ | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | อภิญญา | เวียงคำ | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | อริสา | พลเภา | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นาย | อนันต์ | ปานกลาง | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จักรพรรดิ์ | อังคปาน | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เรืองอรุณ | สอิ้งรัมย์ | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพล | เสียงชอบ | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทัตพงศ์ | ศรีแก้ว | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | ชุมพลวงษ์ | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | ประดิษฐ์แท่น | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณชนก | สมปัดสา | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ฐิตาภรณ์ | สถานเถื่อน | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | เจ๊กนอก | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศุรเทพ | รอดสัมฤทธิ์ | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กรรณิกา | ชมอินทร์ | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อภิรญา | ปะระกรรม | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อภิชญา | ภิบาลศิลป์ | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อดิเทพ | จันทสาร | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เสาวดี | กล้าหาญ | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภูชิต | ยตะโครต | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พิมลพรรณ | ดีเรือก | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | นครินทร์ | สุขแสวง | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลโนนดินแดง | วัดโนนดินแดงใต้ | คณะจังหวัดบุรีรัมย์ |