# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กรพิณษ์ | บูรณะชัย | โรงเรียนบ้านซำมูลนาก | วัดสระทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | มณีโรจน์ | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ขวัญแก้ว | เชียงคำ | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คิรากร | จัดนอก | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จักรินทร์ | ดวงกันยา | โรงเรียนบ้านซำมูลนาก | วัดสระทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชิติภัทธ์ | คงเถื่อน | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | หันธิรัง | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐพล | สุขเสริม | โรงเรียนบ้านซำมูลนาก | วัดสระทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณินทร์ณภัทร | สีคะปัสสะ | โรงเรียนบ้านซำมูลนาก | วัดสระทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | โคตวงษา | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | เกนชัยภูมิ | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | อภิวันท์สิริวัฒน์ | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนานนท์ | พรมวิชัย | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญชนก | พิทักษ์พณิชกิจ | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธัญรดา | แผ่นทอง | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | หงษ์ประเสริฐ | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นภัสสร | ชำนาญเขียว | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปรัชญาพร | เกณฑ์พล | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปริฉัตร | เทียนทิพย์ | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปวีณา | พวกคอนเค็ง | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยธิดา | ทองดี | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรชนก | ผิวพรรณ | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชรนันท์ | บางสำรวจ | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัชรพงษ์ | ปิดตาระภา | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิภพ | เตียกลมลสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมพ์ภักษร | นาน้อย | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ยิ่งลักษ์ | บุญลอด | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ยิ่งลักษณ์ | แสนนาม | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | รัฐศาสตร์ | สีขวา | โรงเรียนบ้านซำมูลนาก | วัดสระทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ราช | ดำรงสกุลเจริญ | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ลิขิต | พรมวิชัย | โรงเรียนบ้านซำมูลนาก | วัดสระทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิสนีย์ | ดวงวิลัย | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วุฒิไกร | ชาวโพธิ์ | โรงเรียนบ้านซำมูลนาก | วัดสระทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศรัณพร | มนตรี | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิชา | ดาวช่วย | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิริศักษักดิ์ | พงษ์สะพัง | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภณัฐ | ชนะพาล | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภวัฒน์ | เดชศรี | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิทธิชัย | ม่วงพล | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สิรินทิพย์ | เวียงชัยภูมิ | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุชีรา | กรรณิกา | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุพัฒตรา | สังข์หิรัญ | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุวิภาดา | โพธิ์เกตุ | โรงเรียนบ้านซำมูลนาก | วัดสระทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | หัตถพร | ชาวสำราญ | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อรรถชัย | ชำนาญทัพ | โรงเรียนบ้านซำมูลนาก | วัดสระทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อรุณรัตน์ | คำมณีจันทร์ | โรงเรียนบ้านซำมูลนาก | วัดสระทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อัจฉริยา | อุทัยกัน | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อาทิตยา | พวงพิลา | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อาลักษณ์ | แสนนาม | โรงเรียนบ้านภูดินหินกอง | วัดแสงทองธราวาส | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เมริษา | แรมลี | โรงเรียนบ้านหนองแสงวิทยา | วัดสว่างแสงอรุณ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |