# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกอร | บางสันเทียะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนิษฐา | มีบุญ | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กรกนก | กลิ่นขจร | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ก้องเกียรติ | เณรทอง | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | สีหนาท | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | เจริญกุล | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กันตภูมิ | พิพิธกุล | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กานดา | ศรีอาษา | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพิชญ์ | บาริศรี | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | เสาโกมุท | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขวัญหทัย | ชัยสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คณาธิป | นันทะเสนา | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คมกริช | ประจง | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จรรย์อมร | เอี่ยมนัยตา | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรกฤษณ์ | ม่วงขำ | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิรภิญญา | อิ่มดี | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิรัชญา | เถื่อนสันเทียะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิรัตติกาล | แสงบำรุง | โรงเรียนบ้านหนองโดน | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุทธ | ชำนาญกุล | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จีระศักดิ์ | นาใจดี | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จุฑารัตน์ | หาจัตุรัส | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนนน | มีแสง | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนะชัย | ขันตี | โรงเรียนบ้านหนองโดน | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนะวรรณ | สีดำ | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลดา | สิทธิผล | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชวรินทร์ | เขตจัตุรัส | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัชชัย | ทัดสันเทียะ | โรงเรียนบ้านหนองโดน | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชินวุฒิ | พระยารุณะ | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ฐิติกานต์ | บางสันเทียะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฎธินัญ | ไกรจัตุรัส | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐกมล | ราชณรินทร์ | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | สว่างวงษ์ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | สิงหกำพล | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | ชัยวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | เกรงสำโรง | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐยมล | พากเพียร | โรงเรียนบ้านห้วย | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐิดา | เสี้ยมแหลม | โรงเรียนบ้านยางเครือ | วัดอัมพวัน | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดนุสรณ์ | บุญสม | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ดลพร | บุญถม | โรงเรียนบ้านยางเครือ | วัดอัมพวัน | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ดวงดารา | พงษ์สุวรรณ | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ตะวัน | หยุยจันทึก | โรงเรียนบ้านยางเครือ | วัดอัมพวัน | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ทีพรัตน์ | พินิจสัย | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | บัวลอย | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธรภรณ์ | โพธิ์มา | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญญาพร | การถาง | โรงเรียนบ้านหนองโดน | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธัญวิทย์ | วิเศศขาม | โรงเรียนบ้านพลับ(มีราษฎร์บำรุง) | วัดพลับ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธันวา | ชวดชัยภูมิ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิดาวรรณ | เวียงโพนลออม | โรงเรียนบ้านพลับ(มีราษฎร์บำรุง) | วัดพลับ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธีร์วรา | ทุมนอก | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นพมาศ | กลอนโคกกรวด | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |