# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | เสาโกมุท | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พชร | นามโท | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นิธิกร | ศรีสมบูรณ์ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | บุญฤทธิ์ | บานเย็น | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ก้องเกียรติ | เณรทอง | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เทิดศักดิ์ | คะเชนหาญ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธันวา | ชวดชัยภูมิ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นันทวัฒ | โบนขุนทด | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ยุทธภูมิ | กรองแก้ว | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | สิงหกำพล | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วันชัย | จิตเกาะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อาทิตย์ | แปะขุนทด | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | บัวลอย | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | รุ่งอรุณ | ทองน้อย | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จีระศักดิ์ | นาใจดี | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คมกริช | ประจง | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุทธ | ชำนาญกุล | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปิติภัทร | จันทะคุณ | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรภัทร | มงคลไวย | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กันตภูมิ | พิพิธกุล | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เจษฎากร | จันต๊ะวงศ์ | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปรีชาการ | ชำนาญกุล | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภนันท์ | ชำนาญกุล | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนนน | มีแสง | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชวรินทร์ | เขตจัตุรัส | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภัทรพล | ปารีเสน | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพิชญ์ | บาริศรี | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฤทธิเดช | บาลวงศา | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คณาธิป | นันทะเสนา | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สหรัฐ | บัวผาง | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดนุสรณ์ | บุญสม | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศธร | ทองช้าง | โรงเรียนบ้านพลับ(มีราษฎร์บำรุง) | วัดพลับ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธัญวิทย์ | วิเศศขาม | โรงเรียนบ้านพลับ(มีราษฎร์บำรุง) | วัดพลับ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูพิพัฒน์ | นารถจัตุรัส | โรงเรียนบ้านห้วย | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | ขันตี | โรงเรียนบ้านหนองโดน | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัชชัย | ทัดสันเทียะ | โรงเรียนบ้านหนองโดน | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปัญญากร | ขันตี | โรงเรียนบ้านหนองโดน | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนะชัย | ขันตี | โรงเรียนบ้านหนองโดน | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกฤต | บังทอง | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัณณวัฒน์ | ปิ่นสุวรรณ | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรกฤษณ์ | ม่วงขำ | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เทพชัย | หกขุนทด | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชินวุฒิ | พระยารุณะ | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นันทกร | ชำนาญกุล | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | มณีโรจน์ | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | ชนประเสริฐ | โรงเรียนบ้านโนนฝาย | วัดโพธิ์ล้อม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ตะวัน | หยุยจันทึก | โรงเรียนบ้านยางเครือ | วัดอัมพวัน | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรเศรษฐ์ | ภิรมย์ใส | โรงเรียนบ้านยางเครือ | วัดอัมพวัน | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | สว่างวงษ์ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิธชญาภา | ชิดสันเทียะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |