# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | สว่างวงษ์ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | เสาโกมุท | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิธชญาภา | ชิดสันเทียะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พชร | นามโท | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นิธิกร | ศรีสมบูรณ์ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | บุญฤทธิ์ | บานเย็น | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ก้องเกียรติ | เณรทอง | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เทิดศักดิ์ | คะเชนหาญ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธันวา | ชวดชัยภูมิ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นันทวัฒ | โบนขุนทด | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ยุทธภูมิ | กรองแก้ว | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | สิงหกำพล | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วันชัย | จิตเกาะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อาทิตย์ | แปะขุนทด | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | บัวลอย | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | รุ่งอรุณ | ทองน้อย | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นริศา | สงสัย | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จีระศักดิ์ | นาใจดี | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกอร | บางสันเทียะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ฐิติกานต์ | บางสันเทียะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รวิษฎา | ปิ่นมณี | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จรรย์อมร | เอี่ยมนัยตา | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิรภิญญา | อิ่มดี | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อินทุอร | พูนมีพะเนา | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิรัชญา | เถื่อนสันเทียะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นภัสสร | แยกสันเทียะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พิชญา | พิมพ์การ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุตรยมาศ | อินทร์ทิพย์ | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จุฑารัตน์ | หาจัตุรัส | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิลาวัณย์ | ชำนาญกุล | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คมกริช | ประจง | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ศิรีรัตน์ | ชัยณรงค์ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุทธ | ชำนาญกุล | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | ลาภเกื้อ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปิติภัทร | จันทะคุณ | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฎธินัญ | ไกรจัตุรัส | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรภัทร | มงคลไวย | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กรกนก | กลิ่นขจร | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เบญญาพร | บัวบาน | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ทีพรัตน์ | พินิจสัย | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | สีหนาท | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | เจริญกุล | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิวาพร | นาเสริฐ | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | เกรงสำโรง | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภานิลิน | ปิ่นสุวรรณ | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธรภรณ์ | โพธิ์มา | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนิษฐา | มีบุญ | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | แก้วนภา | แสนไชย | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กันตภูมิ | พิพิธกุล | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เจษฎากร | จันต๊ะวงศ์ | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |