# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กชกร | หวลรำพึง | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | สุวรรณราช | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนิษฐา | สุนา | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลพัธน์ | แสงประสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กรกฎ | สาธิมา | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กรวิชญ์ | คูณเงิน | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณพงศ์ | คะเรรัมย์ | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวินธิดา | ชนะชัย | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติ | นิกรรัมย์ | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กุลนภา | กล่อมฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คณพศ | เขตจัตุรัส | โรงเรียนบ้านห้วย | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คุณาพงษ์ | มาสุข | โรงเรียนบ้านห้วย | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักรรัตน์ | ลานรัก | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิราภรณ์ | อิ่มดี | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จีรวรนันท์ | ชำนาญกุล | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฉวีวรรณ | วงศ์ทอง | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยกร | ชาลีละหาน | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชาลิสา | พันสาง | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณญาดา | นราศรี | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐกรณ์ | แสงบุศย์ | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกฤษฏิ์ | หกขุนทด | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐชนก | โนนนก | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐชนนท์ | แสงประสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐณศร | เขตชมภู | โรงเรียนบ้านห้วย | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | ศรีสิงห์ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | ลองสันเทียะ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | พัฒมณี | โรงเรียนบ้านพลับ(มีราษฎร์บำรุง) | วัดพลับ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพงศ์ | เพชรประไพ | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | อินทะสอน | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | เณรชู | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชานันท์ | ตคงเนียม | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ดวงกมล | เพ็งพารา | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ดุจดาว | ชัยภักดี | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทนิต | มาลาฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านพลับ(มีราษฎร์บำรุง) | วัดพลับ | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทัญพิชชา | แก้วกัลยา | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | ลาภเกิด | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | แจกขุนทด | โรงเรียนบ้านหนองโดน | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนาธร | ดีประสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธัญพิชชา | สุนา | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธีรภัทร | อินปา | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรวัฒน์ | ชำนาญกุล | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธีราพร | อุบลรัตน์ | โรงเรียนบ้านห้วย | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นทีธร | วงษ์ซา | โรงเรียนบ้านหนองโดน | วัดโพธิทราราม | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นพเก้า | ชินโคตร | โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓ พระครูอนุสรณ์) | วัดราษี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นพเก้า | วันโส | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นภสร | นราศรี | โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายครุราษฎร์รังสรรค์) | วัดจำปาทอง | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นรากร | อิ่มวิเศษ | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นฤเดช | สุวรรณ | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นิภาธร | หนูหนองโดน | โรงเรียนบ้านเดื่อ | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดชัยภูมิ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บวรนันท์ | ศรีดำรง | โรงเรียนบ้านงิ้ว | วัดเลียบน้ำไหล | คณะจังหวัดชัยภูมิ |