# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติภณ | ภูฬาพัฒน์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชโนทัย | ยอดจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติพัฒน์ | หวังผล | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุรศักดิ์ | หงษ์แก้ว | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิทธิศักดิ์ | สกุลรักษ์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วันชนะ | วิมลใส | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิริศักดิ์ | อินสว่าง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐกิตติ์ | สาระติ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ราเชน | ทองมูล | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติคุณ | มหานาม | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | แทนคุณ | เศตสิงห์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูธวัช | กงทอง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพิชา | มหานาม | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นิภาพร | สอนทอง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพิศรา | คงคำวร | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนัญญา | สะเดาทอง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อชิรญา | แซมทอง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชมัยพร | พรมประดิษฐ์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุภาวดี | บุริยัง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชินดนัย | เกียรัมย์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พัชรินทร์ | หงษ์แก้ว | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรวัฒน์ | เจริญราช | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศสิตา | ศรีสุข | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กรณ์ดนัย | กลำภักดิ์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธิดารักษ์ | บุญอนันท์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทัตชญา | กิติรัชฎาธร | โรงเรียนบ้านอีโสดหนองผาง | วัดบ้านหนองผาง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เศรษฐวิชญ์ | มั่นหมาย | โรงเรียนบ้านอีโสดหนองผาง | วัดบ้านหนองผาง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เมธัส | ชาวยศ | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | สันทอง | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนภัทร | ชาวกระโทก | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วีรเทพ | โลหะ | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สรวิชญ์ | ชูเอียด | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภานุพงศ์ | พวงพล | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ราชัน | หอมคุณ | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วิภาดา | ดาบจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พิชชาภา | สันทอง | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เนตรนภา | แอ่งสุข | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พนิตนันท์ | มนูปรัญญานนท์ | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยนยุช | คำทา | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษดา | จำปาดง | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษดา | มติยาภักด์ | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | สมสุข | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปรภัทร | นรินทร์ | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัทธดลย์ | อินลี | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัทธพล | อินลี | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ยุรนันท์ | พรรณนาม | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วัชรพล | อักษรกลาง | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภวัฒน์ | บุญเผย | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปัญญากร | สันทอง | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรสิทธิ์ | สุภาพ | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |