# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติเดช | บุญชำนาญ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชลธี | เทียนชัย | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณรงค์พล | หึงขุนทด | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ตะวัน | สีทอง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ตรัยคุณ | เศตสิงห์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวรรธน์ | ช่างทอง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรพล | ขันธจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิริโชค | ชอบชื่น | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศักดิ์ดา | วงษ์มา | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุรพัศ | หงษ์แก้ว | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุรพงศ์ | หงษ์แก้ว | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อภิพัช | พรมภาพ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนิกานต์ | จำปี | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปริมวรรณ | สถิตรัมย์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมพ์นภา | พรมประดิษฐ์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมพ์ลภัส | จันทา | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วาลิน | พันทมาศ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิตานัน | เบี้ยไธสง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฤทธิ์ดาพร | ช่อขาว | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลพรรษ | ตุ้มไธสง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลพรรณ | บุญเล่ห์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วันชนะ | บุญสรรค์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จินตกัญญา | รินชัย | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชิดชนก | ขันนาค | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | สมศรี | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัช | แซ่เต็ม | โรงเรียนบ้านอีโสดหนองผาง | วัดบ้านหนองผาง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นิรุต | บุญสรรค์ | โรงเรียนบ้านอีโสดหนองผาง | วัดบ้านหนองผาง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภณัฐ | พันนาม | โรงเรียนบ้านอีโสดหนองผาง | วัดบ้านหนองผาง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิชิตชัย | ผ่องพักตร์ | โรงเรียนบ้านอีโสดหนองผาง | วัดบ้านหนองผาง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | โสภาวดี | ทองดี | โรงเรียนบ้านอีโสดหนองผาง | วัดบ้านหนองผาง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลักษิกา | ทองนรินทร์ | โรงเรียนบ้านอีโสดหนองผาง | วัดบ้านหนองผาง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญทิพย์ | ศรีษะแก้ว | โรงเรียนบ้านอีโสดหนองผาง | วัดบ้านหนองผาง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธัญทัต | สมพันธ์ | โรงเรียนบ้านอีโสดหนองผาง | วัดบ้านหนองผาง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ศรีษะแก้ว | โรงเรียนบ้านอีโสดหนองผาง | วัดบ้านหนองผาง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุณยาพร | มีศิริ | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปริญญารัตน์ | นรินทร์ | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปัณธิตา | โพธิ์ศรี | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิรากานต์ | ศรีรัตน์ | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชรินทร์ | ยินดี | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นัฐชิชา | โตนันท์ | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กานพิชชา | สิทธิพันธ์ | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เฟื่องลดา | เฟื่องฟู | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | ชนะ | โรงเรียนบ้านผำ | วัดป่าสองห้อง | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วุฒิพงษ์ | เพ็งธรรม | โรงเรียนบ้านสำโรง | วัดสุริโย | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อรรถพล | อาษาสนา | โรงเรียนบ้านสำโรง | วัดสุริโย | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรวิน | ยินดี | โรงเรียนบ้านสำโรง | วัดสุริโย | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | ธีรพรณัฐฐากุล | โรงเรียนบ้านสำโรง | วัดสุริโย | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนาธร | พลชลี | โรงเรียนบ้านสำโรง | วัดสุริโย | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐกานต์ | จันทร์บุบผา | โรงเรียนบ้านสำโรง | วัดสุริโย | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกิต | เสาร์มั่น | โรงเรียนบ้านสำโรง | วัดสุริโย | คณะจังหวัดสุรินทร์ |