# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | นาถลดา | ศรีราตรี | โรงเรียนโนนเทพ | วัดศรีสุดาวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชินวุฒิ | สังวาลย์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ปรารถนา | พวงอ่อน | โรงเรียนโนนเทพ | วัดศรีสุดาวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณรินทร์ | หมวกอินทร์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | เปรมฤดี | ศรีษะแก้ว | โรงเรียนโนนเทพ | วัดศรีสุดาวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนดล | กงทอง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | คัคเนศวร์ | สาทอง | โรงเรียนโนนเทพ | วัดศรีสุดาวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปิยวัฒน์ | นุภานิชย์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ทัชกร | พาโยฟัด | โรงเรียนโนนเทพ | วัดศรีสุดาวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภานุ | พันทมาศ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พงศกรณ์ | จันทา | โรงเรียนโนนเทพ | วัดศรีสุดาวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภานุพงศ์ | แสงสกุล | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วารุณี | ชัยโย | โรงเรียนโนนเทพ | วัดศรีสุดาวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิรายุ | สีหามาตร | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | บุญยืน | โนนยา | โรงเรียนโนนเทพ | วัดศรีสุดาวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุภทัต | หงษ์แก้ว | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อติชาติ | บุญเผย | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติมณฑน์ | บัวนาค | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อำพัน | ธรรมนุช | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | พุ่มเจริญ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | รัตนภูมิ | ทองแซม | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐลักษณ์ | บุญสรรค์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | ทองดี | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภิษฎา | พลอยงาม | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เจษฎาภรณ์ | ภาคพรม | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรวรรณ | ซึ่งเสน | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | สุขจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิตติมา | อยู่เจริญ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภูวนาถ | วชิระรังษี | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรจิรา | มหานาม | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จิตติพัฒน์ | แสงทอง | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรชนก | สีตัสสะ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พิมพ์ลภัส | พฤษหอม | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุญสิตา | ประสมหงษ์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จิรดา | บัวนาค | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติเดช | บุญชำนาญ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อินทิรา | แจ่มจรัสไพบูลย์ | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชลธี | เทียนชัย | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปุณยพร | เลียงกุล | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณรงค์พล | หึงขุนทด | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วนิดา | ดาบจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ตะวัน | สีทอง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ศศิวรรณ | สาบุตร | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ตรัยคุณ | เศตสิงห์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พนิดา | คำมี | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวรรธน์ | ช่างทอง | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พัชราภา | สัญญารัตน์ | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรพล | ขันธจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฐทินี | วงษา | โรงเรียนบ้านหนองแวง | วัดประชาอุทิศ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิริโชค | ชอบชื่น | โรงเรียนบ้านหนองเทพ | วัดเทพรัตนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |