# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัสกร | บุญเลิศ | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพิชญา | ดาศรี | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศศิภา | ดาศรี | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันธิดา | มิตราช | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐชา | ธรรมดา | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปุญญาภรณ์ | มณีศรี | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ตะวัน | ดวงศรี | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐิติรัตน์ | เครือวัลย์ | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เจษฎา | ดวงศรี | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรโชติ | เสนาะเสียง | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พลอธิป | ดาศรี | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภัทรพล | ยอดสิงห์ | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สหรัฐ | พงศ์พิพัฒน์ | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฏฐินี | พวงประยงค์ | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วัชพล | แสนกล้า | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | พิมพ์จันทร์ | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วิทยา | บุญสด | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปรเมศวร์ | ทองงาม | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัตติกาล | ชาวสวน | โรงเรียนบ้านบุแกรง-ตะเคียน(ปานอุทิศวิทยา) | วัดบุปผาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | เมาฮ้อ | โรงเรียนบ้านบุแกรง-ตะเคียน(ปานอุทิศวิทยา) | วัดบุปผาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณติกานต์ | ภาสดา | โรงเรียนบ้านบุแกรง-ตะเคียน(ปานอุทิศวิทยา) | วัดบุปผาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภวัฒน์ | อยู่สาโก | โรงเรียนบ้านบุแกรง-ตะเคียน(ปานอุทิศวิทยา) | วัดบุปผาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กษิดิส | แก้วคำ | โรงเรียนบ้านบุแกรง-ตะเคียน(ปานอุทิศวิทยา) | วัดบุปผาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | บุญเลิศ | โรงเรียนบ้านบุแกรง-ตะเคียน(ปานอุทิศวิทยา) | วัดบุปผาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชัยธนวัฒน์ | โฆเศษ | โรงเรียนบ้านบุแกรง-ตะเคียน(ปานอุทิศวิทยา) | วัดบุปผาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อุดมศักดิ์ | มั่นยืน | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พรรษา | ภูแซมศรี | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกร | เที่ยงธรรม | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภีฌณัฌ | เธวาอัครศรษ์ | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐชญาภรณ์ | บุตรดี | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ราชาวดี | พรหมสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เบญญาภา | ดวงศรี | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ไปรยา | ตามสีรัมย์ | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐกาญจน์ | ดาศรี | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนกฤดี | เจริญยิ่ง | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นภาพร | วงเวียน | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิธินันท์ | ศรีวิเศษ | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิทธินนท์ | ภาสดา | โรงเรียนบ้านบุแกรง-ตะเคียน(ปานอุทิศวิทยา) | วัดบุปผาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนกชนม์ | ดวงศรี | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธงชัย | พรหมประเสริฐ | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรพล | เห็นได้ชม | โรงเรียนบ้านอาแวะ | วัดเทพไตรมิตรวนาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กุลนิดา | คณึงเพียร | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลชนก | ศรีสมบูรณ์ | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัณณวิชญ์ | แก้วษเกษ | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิมพ์ชนก | แข็งแรง | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พัชรีพร | ดาศรี | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วัชรากร | ดาศรี | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุกัญญา | โชโคตร | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เกวลิน | ดาศรี | โรงเรียนบ้านขามศึกษาคาร | วัดสัทธารมณ์ (บ้านขาม) | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กมลฉัตร | เงางาม | โรงเรียนบ้านว่าน | วัดสว่างบ้านว่าน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |