1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กชกร | ปาสานำ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลรัตน์ | สืบวงค์ | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กมลเนตร | คำมี | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นาย | กรวิกต์ | สาคะนิล | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กรวิทย์ | สมใจ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณพงษ์ | ดีด่านค้อ | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษดา | พฤษหอม | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กฤษดา | วงศ์ประเทศ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญาภัทร | แสงเพชร | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | โทนุบล | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กันติยา | สันทะลุนัย | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัลย์สุดา | ทองแท่ง | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิจษดาพร | พลชลี | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติชัย | สุขมี | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติพงษ์ | นามโคตร | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติภพ | ประดับทอง | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติวัฒน์ | เหลาบุญมา | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | เจริญราช | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | จรัญรัมย์ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | บุดดาภักดิ์ | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ขวัญทิวา | วิมุล | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คเณค์ | สะแกนอก | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จัสติน | สาระติ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จินดารัตน์ | พันธ์สีนาม | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | สีนวลใหญ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรศักดิ์ | กุลาสี | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จิรศักดิ์ | ปัญญาสูง | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิราภร | ทองบุตร | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิราภร | พวงพันธ์ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | นาลอย | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรายุทธ | บุญเทิน | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จีรพัชร | กรวยทอง | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑามณี | อารีราษฎร์ | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนกชนม์ | ศิลพันธ์ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนะชัย | ขันขาว | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนิกานต์ | อบอุ่น | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยกร | สีสมบัติ | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชยธร | ทองแก่น | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชรินทร | ชัยเสน | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัชพงษ์ | วรรณะประเสริฐ์ | โรงเรียนบ้านหนองไม้งาม | วัดหนองไม้งาม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชัญญานุช | เรืองสัตย์ | โรงเรียนบ้านหนองไม้งาม | วัดหนองไม้งาม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชินพัฒน์ | บัวมาศ | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ชุติมา | อยู่เจริญ | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ญาณัจฉรา | นามโคตร | โรงเรียนบ้านหนองไม้งาม | วัดหนองไม้งาม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาณิศา | วงศ์มา | โรงเรียนบ้านหนองไม้งาม | วัดหนองไม้งาม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ฐิติกร | ชัยวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ฐิติมา | ฤทธี | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ฐิติรัตน์ | แก้วภูมิแห่ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณกุลกานต์ | สาระติ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐกร | ศรีสว่าง | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |