1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ยศพร | กงทอง | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นางสาว | พรธิดี | กงทอง | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศักดิ์ดา | ก้งทอง | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิชชยะดนย์ | ก้งทอง | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จีรพัชร | กรวยทอง | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อนุชิต | กระลำภักดิ์ | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วุฒิชัย | กระอังกูล | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พชรพล | กลิ่่นจันทร์ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธนันชัย | กองงาม | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เจริญชัย | กันภัย | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรศักดิ์ | กุลาสี | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนธรณ์ | ขันขาว | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนะชัย | ขันขาว | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ประกายฟ้า | ขันงาม | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เตโชนันท์ | ขันเดช | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พรฤดี | คงชนะ | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เย็นฤดี | คะชาแก้ว | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กมลเนตร | คำมี | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เนตรณภา | งางาม | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิญญา | จงกลาง | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | จรัญรัมย์ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ภูมิระพี | จันทภักดิ์ | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฤทธิชัย | จันทะแจ่ม | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | จำปาสี | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิรินทิรา | จำปาสี | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | จิตระญาติ | โรงเรียนบ้านหนองไม้งาม | วัดหนองไม้งาม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มณฤดี | ช่วยสิ่ว | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ฐิติกร | ชัยวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชรินทร | ชัยเสน | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยะฉัตร | ช่างเหล็ก | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | มานพ | ชื่นนิรันดร์ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | ด้งทอง | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธนังกร | ดวงเดือน | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรัญญา | ดวงเดือน | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพงษ์ | ดวงเดือน | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ดลลชา | ดอนซุยแป | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ต้นกล้า | ดัดทุสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรโชติ | ดีดสูงเนิน | โรงเรียนบ้านหนองไม้งาม | วัดหนองไม้งาม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชกานต์ | ดีดสูงเนิน | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณพงษ์ | ดีด่านค้อ | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิพวรรณ | ดีประคอง | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัญชิสา | ดีมูล | โรงเรียนบ้านเซียงซิน-โนนดู่ | วัดโนนดู่สุวรรณาราม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธิดาลักษ์ | ตะเคียนเกลี้ยง | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นิตยา | ตุมชาติ | โรงเรียนบ้านหนองไม้งาม | วัดหนองไม้งาม | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิราภร | ทองบุตร | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | บุษยาพร | ทองเทา | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชยธร | ทองแก่น | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาณิศา | ทองแดง | โรงเรียนบ้านโนน(นิยมศาสตร์ศึกษา) | วัดสุวรรณวารี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ทักษพร | ทองแท่ง | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัลย์สุดา | ทองแท่ง | โรงเรียนบ้านผักไหม | วัดมณีวรรณ | คณะจังหวัดสุรินทร์ |