# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กมลลักษณ์ | วุฒิยาสาร | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จีระศักดิ์ | อินปลัด | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รุ้งลดา | เจริญสุข | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อนันตยา | สอนตะขบ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิ่นณพา | วุฒิยา | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุภัทรตรา | สหุนันท์ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ประภาพร | สุธรรม | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นพเก้า | บุตรลักษณ์ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ดาวิกา | สายบุตร | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุตราพรรณ | สหุนันท์ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดณุพร | บุญสุข | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เบญญาภา | วงค์ตีบ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุกัลยาลักษณ์ | แสนดี | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุภัทต์ | สหุนัน | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภกร | ปะกิคา | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศรัณย์ | โพธิ์ศรี | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รุ่งรดิศ | น้ำย้อย | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาคิน | คนึงเพียร | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนากร | ยี่สุ่น | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศรีภูมิ | เสาว์เวียง | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กวิสรา | บุญสุข | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุชาดา | ยอดใส | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วันวิสา | เครือวัลย์ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนัชพร | จงกรฎ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ทับทิม | วิชุมา | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร | จงกรฎ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศักดา | บุญสุข | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พุฒิภัทร | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปธานิน | อ่อนเอิง | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธาราเทพ | บุดดา | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อิทธิพัทธ์ | บุญโกมล | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เมธี | สุจิมานินทร์ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูวเดช | จอมคำสิงห์ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภัธรินทร์ | จงกฎ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูวสิทธิ์ | บุตรงาม | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนภัทร | สายบุตร | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | บรรดาศักดิ์ | วุฒิยาสาร | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทศพล | วิเศษชาติ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรชนก | ผลเจริญ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชลกันต์ | วุฒิยา | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชลศักดิ์ | วุฒิยา | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | วุฒิยา | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธัญพิสิษฐ์ | โพธิ์เงิน | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณรงค์ศักดิ์ | โสดา | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นพนนท์ | วุฒิยา | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปัญญาวุฒิ | เลิศล้ำ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วัชรินทร์ | อดทน | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สรายุทธ | มีแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทัตเทพ | โพธิ์เงิน | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญมน | รักสละ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |