# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัชกัลยา | กันอบ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรพัทธ | การะเกด | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัณทิลา | การะเกต | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัลย์สุดา | การะเกษ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นนท์นคร | กำลังมา | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ตุลยา | ข้อบาง | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ยศนนท์ | ขาวสง่า | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชยากร | คำรัตน์ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | คุชิตา | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อาริสา | คุสิตา | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนกร | จอมคำสิงห์ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรษา | จันทรมณี | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลภัสชวัล | จันทร์หัวนา | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรัมพร | จันทร์เขียว | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปวีณ์ธิดา | จันทะปลาขาว | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐพงค์ | จันทะวงค์ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิติพร | จันทา | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขวัญฤทัย | จำปางาม | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กมลกานต์ | จำปางาม | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุธีมนต์ | จำปาทอง | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | จิตรเจริญ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปรเมษฐ์ | จิตหาญ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชิชา | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุภัคจิรา | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุชาวดี | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พาขวัญ | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัตน์ | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เดชสิทธิ์ | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุปรีดา | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คมกริช | จินพละ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จริญญา | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีระชัย | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กีรติยา | จินวิเศษ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พีรชา | ชมวัน | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธีวรานุช | ช่องงาม | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิตรกัญญา | ช่องงาม | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ถิรวัฒน์ | ช่องงาม | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิราพร | ช่องงาม | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภากร | ช่องงาม | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นฤมล | ชอบทอง | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฐชา | ชำนาญงาม | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑามาศ | ดวงคำ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เกศเกล้า | ดวงศรี | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรดิษ | ดียิ่ง | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภกร | ทรงงาม | โรงเรียนบ้านหนองกุง | วัดหนองคู | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วรชิต | ทราภรณ์ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปกรณ์ธรรม | ทองคำ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธวัชชัย | ทองจันทร์ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พฤทธิกร | ทองนาค | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |