# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภกร | ทรงงาม | โรงเรียนบ้านหนองกุง | วัดหนองคู | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บุณยกร | ปรากฎรัตน์ | โรงเรียนบ้านหนองกุง | วัดหนองคู | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เกวลิน | ปุ๋ยคำ | โรงเรียนบ้านหนองกุง | วัดหนองคู | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทรานิษฐ์ | พิทา | โรงเรียนบ้านหนองกุง | วัดหนองคู | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัตติกาล | สิมาจารย์ | โรงเรียนบ้านหนองกุง | วัดหนองคู | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เพชรสุนันทา | ศุภนาม | โรงเรียนบ้านหนองกุง | วัดหนองคู | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนายุต | ไชยริน | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรชัย | สีตะแกะ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บุรินทร์รัตน์ | เอี่ยมสะอาด | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปกรณ์ธรรม | ทองคำ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปรเมศวร์ | วุฒิยา | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤต | เหง่าพันธ์ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลทิพย์ | โสภา | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เกศเกล้า | ดวงศรี | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิณัฐตา | บุญสุข | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนันฎา | บุดดีวงศ์ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐิตาพร | ปานะวงษ์ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐสุดา | สันทะ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุญนิสา | บุญเอิบ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เบญญา | สมานวัน | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปิยดา | วุฒิยา | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เพ็ญนภา | นันทะบุตร | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทราพร | สอนสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิริวรรณ | สมถวิล | โรงเรียนบ้านหนองจอก | วัดหนองจอก | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | วุฒิยา | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คมกริช | จินพละ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คณาธิป | ป้อมบุบผา | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธวัชชัย | ทองจันทร์ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บัณฑิต | แก้วราช | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เมธี | มีแก้ว | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรพัทธ | การะเกด | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทรพล | มัฐผา | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุเมธ | เพิ่มทวี | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนกวนันท์ | สมพันธ์ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นฤมล | ชอบทอง | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปวีณ์ธิดา | จันทะปลาขาว | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปริฉัตร | ยืนศรี | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิชชุดา | เสาพะเนา | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิรินดา | ธรรมอินทร์ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อุรชา | สหุนันท์ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เยาวพา | โสปันหริ | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลภัสชวัล | จันทร์หัวนา | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นภสร | ไชยพุล | โรงเรียนบ้านบึงขวาง | วัดหัวเข่า | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | บุราคร | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภากร | ช่องงาม | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | จินพละ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรัมพร | จันทร์เขียว | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มณีภัสสร | เพ็งพินิจ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุณยานุช | ทองนาค | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑามาศ | ดวงคำ | โรงเรียนบ้านคาละแมะ | วัดป่ามหาโพธิวัน | คณะจังหวัดสุรินทร์ |