# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กรชัย | แท่นทอง | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลทิพย์ | หมุดทอง | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพันธ์ | แกมนิล | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | พลจังหรีด | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนสร | ทิศกระโทก | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพรัตน์ | แป้นสกุล | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ประภาสิริ | จันทร์กระเทาะ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พลอยไพรรินทร์ | นามสง่า | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เพ็ญพิชชา | โพธิ์จันทร์ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มานะศักดิ์ | พันผักแว่น | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รุ้งลดา | อ่วมสา | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีระชัย | พะนะจะโปะ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดิธัช | สิงดี | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุธิมา | ศรีแตงอ่อน | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อธิชา | ช้อยจังหรีด | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อุษา | เคณสุโพธิ์ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญจนาภรณ์ | ชมเชื้อ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลชนก | คะระโส | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญธิมา | ถาวรวัลย์ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จอมขวัญ | อักษรดี | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักรพงศ์ | พะนะจะโปะ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยานันต์ | ใหญ่ครบุรี | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธเนษฐ | ทันบุตร | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศธร | ถาวรวัลย์ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | มิ่งขวัญ | อักษรดี | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รังสิมา | จุนสำโรง | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศุกัลยา | ถาวรชน | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สมาร์ท | ทะวาผักแว่น | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | การะเกด | พร | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันแรม | สร้อย | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เจษฎากร | ศิริโยธา | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยเรง | เฮง | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิน | นาง | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิวัช | จันทร์ทา | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชรากร | ดีมาก | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศตพร | ประสิทธิพันธ์ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สยาม | วี | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฮวยนำ | นารอง | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วาทศิลป์ | เกิดน้ำใส | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกิตติ์ | กำไร | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชพล | แก้วโกมล | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรนรินทร์ | อาศัยราษฎร์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรวัฒน์ | เกษสุข | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุวิทย์ | จันทร์แสง | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | แย้มศรี | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พควิชญ์ | แก้วมูล | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปลื้มคุณ | อักษรสุวรรณ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จีรวัฒน์ | เชื้อเจริญ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พชรดนัย | บุญแน่น | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธมลวรรณ | ชนะบุญ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |