# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลชนก | คะระโส | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลทิพย์ | หมุดทอง | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กรชัย | แท่นทอง | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กวินทัศน์ | ชาญเกษม | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญจนาภรณ์ | ชมเชื้อ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญธิมา | ถาวรวัลย์ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัลยรัตน์ | นิลกล่ำ | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | การะเกด | พร | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพันธ์ | แกมนิล | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กิตติมาภรณ์ | จันทพันธ์ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | พลจังหรีด | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กิมเยียน | เพง | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จอมขวัญ | อักษรดี | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักรพงศ์ | พะนะจะโปะ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันแรม | สร้อย | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จิรายุ | มะลิงาม | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จีรวัฒน์ | เชื้อเจริญ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชฎาธร | จันทร์มูล | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยานันต์ | ใหญ่ครบุรี | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยเรง | เฮง | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | นาย | ชัยเรียบ | เฮง | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ซกเคง | ซัง | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาดา | จงพาดกลาง | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณฐมน | เสมาเพชร | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐชานันท์ | ปัญญา | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐิดา | ทิศกระโทก | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณิชกมล | ภาระจิตต์ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ดาวิน | เฮง | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนดล | ชุมพร | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | เชื้อชาติ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | แย้มศรี | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนสร | ทิศกระโทก | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | เชื้อกลิ่น | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธมลวรรณ | ชนะบุญ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรวัฒน์ | เกษสุข | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีระพัฒน์ | ชมเชื้อ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธเนษฐ | ทันบุตร | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพรัตน์ | แป้นสกุล | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นพวรรณ | สีประเสริฐ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นริศรา | บัวจันทร์ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นาริน | ฮอน | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นิชดา | การพาณิชย์ | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิน | นาง | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิวัช | จันทร์ทา | โรงเรียนบ้านท่าข้าม | วัดประตูชัยอรัญเขต | คณะจังหวัดสระแก้ว |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุณยวีร์ | แสนบุญมี | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปนัดดา | กาวกระโทก | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ประภาสิริ | จันทร์กระเทาะ | โรงเรียนบ้านทดเจริญ | วัดชนะไชยศรี | คณะจังหวัดสระแก้ว |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปลื้มคุณ | อักษรสุวรรณ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปวีร์ | ฝอฝน | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปิ่นมุก | จันทร์แจ้ง | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |