# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุณยวีร์ | แสนบุญมี | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มลฤดี | บัวสี | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาดา | จงพาดกลาง | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อริญา | ประสมศรี | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปนัดดา | กาวกระโทก | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณฐมน | เสมาเพชร | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กวินทัศน์ | ชาญเกษม | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุภนัย | กองกุณะ | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปวีร์ | ฝอฝน | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุริยัน | เนียนพลกรัง | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภากร | เกตการ | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | สมสิน | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุทธิดา | จันทร์ขาว | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัลยรัตน์ | นิลกล่ำ | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เกศรินทร์ | วงค์งาม | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | เชื้อกลิ่น | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พฤษรักษ์ | ชมเชื้อ | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | หฤทธิ์ | มุงคุณ | โรงเรียนบ้านกุดหิน | วัดกุดหิน | คณะจังหวัดสระแก้ว |
19 | อุดมศึกษา | ผอ. | นาย | อาคม | รุนสีงาม | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พิมภกา | คงสนิท | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
21 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | แสงอรุณ | ดอกยี่สูญ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุวพัชร | แก้วโกมล | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
23 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | วัลลภา | บุญประเสริฐ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปิ่นมุก | จันทร์แจ้ง | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ฤทธิกร | แก้วประสิทธิ์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
26 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | รานี | รุนสีงาม | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนดล | ชุมพร | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
28 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | โญภิดา | การรัมย์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พีรพล | สุวรรณเขต | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปิยะศักดิ์ | อื้อฉาว | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เซฮา | ศรีตะเวร | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชฎาธร | จันทร์มูล | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | เชื้อชาติ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อินทร์ทุอร | สงพิมพ์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วิภาวัส | ช่างคิด | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นพวรรณ | สีประเสริฐ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุพรรณภา | คะเรรัมย์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วาทศิลป์ | เกิดน้ำใส | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกิตติ์ | กำไร | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชพล | แก้วโกมล | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรนรินทร์ | อาศัยราษฎร์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรวัฒน์ | เกษสุข | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุวิทย์ | จันทร์แสง | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | แย้มศรี | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พควิชญ์ | แก้วมูล | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปลื้มคุณ | อักษรสุวรรณ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จีรวัฒน์ | เชื้อเจริญ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พชรดนัย | บุญแน่น | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธมลวรรณ | ชนะบุญ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ลลิตา | ภูมิโคกรักษ์ | โรงเรียนอพป.คลองน้ำใส | วัดเขาน้อย | คณะจังหวัดสระแก้ว |