# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปาริชาต | ทองย้อย | โรงเรียนวัดควนยาว | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | อภิสิทธิ์ | พรหมเกิด | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กันตวิชญ์ | แนมสัย | โรงเรียนวัดควนยาว | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | วริสา | เสนนวล | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สรัลยา | สาลี | โรงเรียนวัดควนยาว | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ขวัญฤดี | น้อยเงิน | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชลธี | เอียดเกลี้ยง | โรงเรียนวัดควนยาว | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | จิตติพัฒน์ | ชูฮวด | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | ด่านเสือเรือง | โรงเรียนวัดควนยาว | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | เอกพล | มีทอง | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พัชญ์ชิสา | รัตนพันธ์ | โรงเรียนวัดควนยาว | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | จารุพัฒน์ | กุกแก้ว | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เจษฎา | ทองกลิ่น | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ธีรวิทย์ | แก้วนก | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัสพล | สุวรรณ์ | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | สิทธิพร | สงขาว | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิทธิชัย | ขุนศักดิ์ | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ภูธเนศ | จันซิว | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศุภวรรณ | อุดม | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | สุรสิงห์ | กลับทับลัง | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กิตติยา | ลิ่มวัฒนกุล | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ธนากร | ชูจันทร์ | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญลักษณ์ | คงเทพ | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | พัชรพฤกษ์ | แก้วทองศร | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นนท์ณพัฒน์ | คงเรือง | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ปติญญา | ภารชาตรี | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพนธ์ | สกุลพรหม | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | สุธาทิพย์ | แว่นนาค | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยานนท์ | ทองดำ | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | กัญญารัตน์ | จึงรุ่งเรือง | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศ์ธวัช | สุขสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ณิชานาฏ | รักซัง | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทรมน | แย้มอิ่ม | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | อัญญาณี | ไสว | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรรณวิภา | คงเทพ | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | นาฎลดา | จันตา | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิรฐา | จันทร์ประดิษฐ์ | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ปนัดดา | ศรีไสย | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชมน | เกิดแก้ว | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | อภิชญา | คงแก้ว | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุธารินีย์ | ศิริบำรุง | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | รัตนาวดี | ดำเอียด | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณเดช | เกิดด้วง | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | กณวรรธน์ | ทองถวิล | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | ชูแก้ว | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | จักรพงศ์ | เพชรดำ | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติภัค | ขวัญขำ | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | จักรภัทร | แก้วนวล | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปวันรัตน์ | แก้วนก | โรงเรียนวัดควนป้อม | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐกฤต | หนูเกต | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | วัดคงคาราม | คณะจังหวัดนครศรีธรรมราช |