# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญชนก | ภักดีโทรกิจ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นฤดล | สุขภิลาภ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
3 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สุธินี | ศรีวิเศษ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ญาณัจฉรา | พรหมขุนทอง | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นพกริต | ชมสิน | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรรณภา | สดากร | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สรวิชญ์ | มองเต | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วุฒิชัย | พุ่มพวง | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | จิรายุ | เทวบุญ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิพัฒน์ | พุ่มพวง | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เตชวิทย์ | ภักดีโทรกิจ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศราวุธ | สมุทรผ่อง | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศิริศักดิ์ | ดาวตาล | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เอเชีย | จันทร์สิงห์ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พิมพ์ชนก | ชูกลิ่น | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขวัญฤทัย | อินทนาศักดิ์ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พิมพ์มาดา | ชูกลิ่น | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรรณี | มณีโชติ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กันตพงศ์ | คงกระพันธ์ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อมิตา | โอภาโส | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธนพร | โอ่งชิต | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จีรณา | หนูสะอาด | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เวธณี | สุขสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ขันธ์เค็ม | เปี่ยมอยู่ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปัณณวัฒน์ | แดงมณี | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนวินท์ | พุ่มตะโก | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปัณฑารีย์ | ทิพย์พิมล | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | มนัสชญา | ชื่นสุดใจ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิศาลพงศ์ | ปัญญาพิสุทธิกุล | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ศณิตา | ธนบัตร | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤษณศักดิ์ | ชูสังกิจ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กานต์ปภัสร์ | บุญญตา | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สุพัฒน์ | โภคากร | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นพดล | แก้ววารี | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อรรถพล | นิสัยค้า | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ถิรฉัตร | สังข์นิมิตร | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุกัญญา | พิทักษ์วงศ์ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชลธิชา | นาคบรรพต | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปนัดดา | นาคดำ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อิทธิพล | เพชรนาจักร | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อติกานต์ | สุทธิพันธ์ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กรภัทร | เอี่ยมกลัด | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณรงค์วิทย์ | จันทร์มณี | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธาราทิพย์ | ทองบัว | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิลาธร | อาจพินิจ | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทรงวุฒ | ไทยนุกูล | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิริชัย | ยอดชุม | โรงเรียนบ้านดอนไทรงาม | วัดทุ่งคา | คณะจังหวัดชุมพร |